รบกวนถวมการติดตั้งเครื่องเสียงในห้องประชุมครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถวมการติดตั้งเครื่องเสียงในห้องประชุมครับ  (อ่าน 8583 ครั้ง)
sunti
member
*

คะแนน1

« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 08:43:44 AM »

ห้องขนาด กว้าง8เมตร ยาว12เมตร สูง4เมตรมีเวทีขนาดเล็ก ต้องติดตั้งลำโพงจุดไหน และเครื่องเสียงตัวไหนบ้างครับช่วยหน่อยนะครับอยากทำให้เสร็จเร็วที่สุดขอบคุณครับ wav!! 

golfnaja
member
*

คะแนน0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 07:31:29 AM »

ต้องถามว่าท่านมีงบอยู่เท่าไรครับ มีฝ้าใหม.. แล้วถ้ามีฝ้าสูงเท่าไรห้องกรุด้วยอะไรจุ คนประชุบแบบนั่งรึว่าสำหรับงานเลี้ยงอืมๆมันกว้างมาดเลยครับ ที่สำคัญคงไม่พ้นเรื่องงบครับ เยี่ยมมาก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์