...ช่วยด้วยครับ sony xplod CDX-r3000t ดันแผ่นออกตลอดเลยครับ..
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...ช่วยด้วยครับ sony xplod CDX-r3000t ดันแผ่นออกตลอดเลยครับ..  (อ่าน 7715 ครั้ง)
vakim9
member
*

คะแนน2

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 08:54:01 PM »

...ช่วยด้วยครับ sony  xplod CDX-r3000t  ดันแผ่นออกตลอดเลยครับ..
แล้วยังขึ้น EROR อีกครับ..............................................

ท่านผู้รู้แนะนำด้วยครับ............................................. lv!

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์