อยากทราบการเขียนโปรแกรมไมโครเมาส์ที่หาเส้นทางในเขาวงกตค่ะ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการเขียนโปรแกรมไมโครเมาส์ที่หาเส้นทางในเขาวงกตค่ะ  (อ่าน 3437 ครั้ง)
lalita
member
*

คะแนน1

« เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 12:04:06 PM »

อยากทราบการเขียนโปรแกรมสำหรับไมโครเมาส์ คือตอนนี้ทำhardware เสร็จเรียนร้อยแล้วใช้เซอร์โวมอเตอร์ใช้pic16f877และใช้ภาษาpbasicในการเขียนโปรแกรมแต่ไม่ทราบว่าจะใส่อัลกอริทึมเพื่อให้มันตัดสินใจเลือกทางเดินเพื่อไปหาเป้าหมายอย่างไรรบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีน่ะค่ะ เป็นแนวทางให้ก็ยังดีค่ะ

JUB
Full Member
member
**

คะแนน81

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:23:02 PM »

ลองเข้าไปที่นี่ครับ...... www.electoday.com อาจจะได้คำตอบเร็วกว่า.......  Smiley
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์