ขอความรู้เรื่องความชัดของภาพจากกล้องวงจรปิด
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ห้องคอมพิวเตอร์ » สนทนา-คอมพิวเตอร์ » ●เมนบอร์ด &Hardware » กล้องวงจรปิด » หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องความชัดของภาพจากกล้องวงจรปิด
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องความชัดของภาพจากกล้องวงจรปิด  (อ่าน 2344 ครั้ง)
naijijo
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 11:40:45 AM »

ที่ใช้อยู่ตอนนี้ ก็ อยู่ในช่วง 480 - 550 TVL  Huh?  ครับก็ชัดพอสมควร ราคาประมาณ 2000-3000 ไม่มี autoiris

อยากทราบว่ามีชัดกว่านี้ (มากกว่า 550 TVL) อีกไหมครับ ดูที่ร้านขายแล้วไม่มี  คนขายบอกว่าเขาไม่เอามาขายเลยไม่มีข้อมูล

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ห้องคอมพิวเตอร์ » สนทนา-คอมพิวเตอร์ » ●เมนบอร์ด &Hardware » กล้องวงจรปิด » หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องความชัดของภาพจากกล้องวงจรปิด