EM คืออะไร?

EM คืออะไร?

<< < (2/2)

smilly:
  ตกลงเปิดสอนเกษตรภิวัฒน์พร้อมสอนคอมพร้อมกันเลยดีกว่าพี่เทพ ข้อมูลแน่นดีขะรับ laugh2 laugh2

worathep-LSV team:
ผมเป็นช่างคอม จบเกษตร นะครับ อิอิ........แซวคืน

DJUNG:
เข้ามาเจอ พี่ worathep-LSV team ในหัวข้อ EM งงนิด ๆ แต่เคยได้รับความช่วยเหลือเรื่อง ซ่อมTV จากพี่ ต้องขอขอบคุณอีกทีครับ 
ผมก็หมัก EM ไว้ในถังที่บ้านเหมือนกันเมื่อวันอาทิตย์พึ่งเอามาเจือจางรถต้นไม้
มะม่วงก็ลูกดก แมลงอะไรที่เคยกวนก็ไม่มี จุลินทรีย์พวกนี้แจ๋วจริงๆ ครับยืนยัน
แล้วเข้ามาคุยอีก ขอให้พี่แข็งแรง รวย ๆ ครับ และทุกท่านที่เข้ามาอ่าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว