กล่องหยอดเหรียญยี่ห้อไหนปัญหาน้อยสุดครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 05:40:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องหยอดเหรียญยี่ห้อไหนปัญหาน้อยสุดครับ  (อ่าน 8537 ครั้ง)
peppermint
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 12:18:27 PM »

จะซื้อเครื่องซํกผ้าหยอดเหรียญ มาเปลี่ยนแทนของเก่าที่ใช้อยู่ครับ
อยากจะทราบว่า ตอนนี้ที่ผมsearch พบกล่องหยอดเหรียญถูกทีี่สุดก็
ยี่ห้อ กระต่ายแพงมาอีกนิดก็ของ green ถาวร (อันนี้ถอดboardกับชุดหยอดเหรียญออกมาแก้ไขได้ง่ายมาก)
อีกตัวของ max มั้งครับ  3 ยี่ห้อนี้ อันไหนปัญหาน้อยสุดครับ green กับmax แพงว่ากระต่าย 500
เลยที่เดียวครับ  พี่ๆท่านใดพอผ่านประสบการณ์มาบ้างครับว่า ยี่ห้อไหน ร่วนน้อยที่สุดครับ

nnarong95
member
*

คะแนน0

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:19:02 PM »

ขอแชร์ด้วยคน
ผมใช้กล่องหยอดเหรียญของอมร ใช้มาสามปีแล้ว ยังไม่พบอาการกินเหรียญ  และยังไม่เคยเสีย ราคาก็ไม่แพงประมาณสองพันนิดๆ(รวมค่าส่ง)
peppermint
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:10:26 AM »

ขอบคุณมากครับ   
Jaaag
Full Member
member
**

คะแนน50

โจ ครับ...

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:02:03 PM »

ผมว่าบอร์ดหยอดเหรียญแต่ละยี่ห้อคุณภาพพอๆกันหมดครับพี่

แต่ที่จะเจอปัญหากันบ่อยที่สุดก็คือตัวรับเหรียญอ่ะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์