ผมมีจอlcdของsumsungจะใช้hdmiดีหรือไม่
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีจอlcdของsumsungจะใช้hdmiดีหรือไม่  (อ่าน 6168 ครั้ง)
hs3diu
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 12:46:15 PM »

จะใช้ตัวแปลงส้ญญานAV  TO HDMI  ดีหรือไม่  ถ้าดีจะใช้อะไรดี

Mr.T.♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน68

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 11:21:53 AM »

แปลงส้ญญานAV  ไป HDMI  คุณภาพออกมาก็ได้แค่ AVครับ เพราะเอาท์พุทมันมาแค่นั้น หากอยากดูชัดจริงหาเครื่องที่ปล่อย
 HDMI จริงๆดูครับ ชัดแจ่มจริงทุกรูขุมขนแน่นอน

ทำดีได้ด้วยใจเรา..ใช่ใครเยินยอ..ใครมองว่าบ้าบอ..เชิดชูคอไว้ดังหงส์..พอใจในสิ่งที่ตัวเองพอใจ...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์