เหรียญควอนตั้มซายน์ มหาพลังโคตร ๆ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 29, 2024, 01:41:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญควอนตั้มซายน์ มหาพลังโคตร ๆ  (อ่าน 11238 ครั้ง)
e21fnw-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน863

สนับสนุนคนดีให้ปกครองบ้านเมือง

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 10:09:08 PM »

ไม่ผิดห้องในการตั้งกระทู้เป็นแน่  ฮิ ๆ

เห็นมีตั้งแต่ เหรียญสร้อยคอ  นาฬิกา  เสื้อพลัง  น้ำดื่ม  ตู้น้ำดื่มหยอดเหรียญ

มันอภิืมหาพลังโคตร ๆ จริงหรือ  งง ฉงน

สมาธิมี  ปัญญาเกิด

eskimo_bkk-LSV team♥
member
*

คะแนน1882

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2009, 05:46:01 AM »

ไม่จริง ครับ หลอกลวง ผมตามเรื่องนี้มานานเลยครับ
ในเคเบิ้ลทีวี หลายช่องเลย เอาดารามั่ง คนใหญ่คนโตที่มีชื่อเสียงมั่งออกมายืนยัน
ว่า เหรียญ นี้มีคุณอันวิเศษมากมาย ถึงขนาด ใส่เหรียญนี้แล้วเอาไฟ รน ที่แขน
แล้วไม่ไหม้ ทำให้เห็นกันจะจะเลยในเคเบิ้ลทีวี
โอ๊ย โฆษณา สรรพคุณ อเนกอนันต์ มากมายกับการที่ได้ครอบครองเหรียญนี้
น้องสาวเพื่อน เจ้าของบริษัท ล้อมเพชร แถวงามวงศ์วาน สมองเบา
แกไปซื้อมา หมดเงินไปเป็นแสนๆเลยครับ  Grin
(ตอนกำลังออกมาใหม่ๆเหรียญหนึ่งเป็นแสนๆเลย)
ไปเชื่อคนขายและเพื่อนบ้าน
วันหนึ่ง ผมไปดื่มเหล้าแถวบริษัท แก ผมถามเรื่องเหรียญ ควอนตั้มซายน์ ว่าเป็นยังไง
แกบอกว่า โดนต้มเสียสุกเลย แกเอาไปทิ้งถังขยะ ให้รถขยะเก็บไปแล้ว
อ้ายที่โฆษณา นั่นนะ โม้ ลองมาแล้ว
ชา อยากได้ไหมหละ มีเป็นโหล เลย แถวบ้านโดนทั้งแถบ
โดนต้ม  Grin

ทุกวันนี้ ณ เวลานี้ก็ยังมีโฆษณาในเคเบิ้ลทีวีทุกวัน
มันยังมอมเมา ชาวบ้านที่ปัญญาอ่อน แล้วหลงเชื่อ อยู่
มีเยอาะมากครับ ที่รวยแล้วโง่
อยู่ที่ว่าใครจะหลงกล เป็นหมูมาขึ้นเขียง  Grin
drdr61♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน292

ดูสิ่งที่มากระทบใจ อย่าเอาจิตไปปรุงแต่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2009, 01:06:02 PM »

นับวันคนเราจะโง่ขึ้นทุกวัน ไม่รู้เป็นเพราะอะไร หูเบา ชักจูงง่าย กันแทบทุกเรื่อง ถ้าไปบอกว่าเขาโดนหลอก เขาก็จะโกรธเราเป็นฟืนเป็นไฟ

โลกทุกวันนี้ คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนที่มีศาสนาเป็นแนวทาง จะอยู่รอดปลอดภัย ไม่มี โลภ โกรธ หลง อันเป็นเหตุชักจูงได้

คนเราต่างที่มา ต่างที่ไป ย่อมคิดและทำอะไรที่ต่างกัน ยอมรับและเข้าใจ  จะสงบสุข
ขายอุปกรณ์ไวเลส และสายอาศไวเลส wifi
e21fnw-LSV team♥
member
*

คะแนน863

สนับสนุนคนดีให้ปกครองบ้านเมือง

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 09:11:33 AM »

ครับพี่ชา และ ท่าน drdr61

ไอ้แบบนี้มามานาน มีมาหลากหลายรูปแบบ  ก็หลอกล่อกันไปเรื่อย

ผมเรียนมาทางวิทยาศาสตร์ มันจะอะไรก็ต้องมีหลักการ  มีหน่วยวัด  มีเครื่องมือวัด มีผลการวิจัย  ทดลองซ้ำซาก จนหาข้อสรุปในหลักการได้

นี้แค่วงการนี้  ยังมีไปเรื่อยถึง  ไสยเวท ลัทธิบูชา  ดิน หิน เหล็ก  น้ำหมึก 5 แถว 7 แถว  ตั้งราคา  หลอกล่อเอาเงิน

ไปเรื่อยยัน บุญ Best buy
  ไม่เอา

สมาธิมี  ปัญญาเกิด
member
*

คะแนน1882

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 04:01:21 PM »

ตอนนี้กำลังฮิต ยันต์ 5  7 แถว เอามีดฟันให้เห็นในทีวีเลย
อาจารย์อะไรหว่า? ที่เป็นคู่อริกับ ทอม
ในการ์ตูนย์ ทอมแอนเจอรี่
เฮ่อ มนุษย์น๋า มนุษย์
ตอนนี้มันคลั่งถึงขนาดสร้างเป็นภาพยนต์ กันเลย
ยังว่าหละ คนโง่ย่อมเป็นเหยื่อของคนฉลาด
คนอ่อนแอย่อมเป็นเหยื่อของคนแข็งแรง
 เศร้าจัง
bancha.2518
member
*

คะแนน42

ลูกสาว ครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 09:16:07 PM »

อืมถ้าจะจริงคนเริ่มโง่กันเยอะ แต่ก็มีฉลาดนะพี่ ประเภทไม่ทำงาน แต่ขอเงินคนอื่นเค้านะ  ขนาดเพื่อนบวชเรียนมา ยังบ้าส่อง กันเลยเค้ามีเอาไว้บูชาเป็นที่ยึดเหนี่ยวจิตใจ ให้สงบ แต่นี่กับงมงายส่องหาจุดดีจุดด้วยกัน ใครสะเทือนก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ  ขอบคุณ
bancha.2518
member
*

คะแนน42

ลูกสาว ครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 09:20:51 PM »

ตอนนี้กำลังฮิต ยันต์ 5  7 แถว เอามีดฟันให้เห็นในทีวีเลย
อาจารย์อะไรหว่า? ที่เป็นคู่อริกับ ทอม
ในการ์ตูนย์ ทอมแอนเจอรี่
เฮ่อ มนุษย์น๋า มนุษย์
ตอนนี้มันคลั่งถึงขนาดสร้างเป็นภาพยนต์ กันเลย
ยังว่าหละ คนโง่ย่อมเป็นเหยื่อของคนฉลาด
คนอ่อนแอย่อมเป็นเหยื่อของคนแข็งแรง
 เศร้าจัง
นึกไม่ออกแฮะ คู่อริ ทอม ทอมแอ่นเจอรี่ แต่ว่าท่อมแอ่นเจอรี่มันเป็นหนูทั้งสองตัว ไม่ใช้เหรอครับ หรือว่าเป็นกระรอก แต่ถ้าเป้นมิคกี่เมาส์ อันนี้นึกออกว่าเป็นหนู ที่เป้นมิกกี่เมาส์ขึ้นมาได้ก็เพราะบ้านเค้ากลัวหนูกัน เค้าก็เลยทำกระตูนเกี่ยวกับหนูจะได้ให้ชาวเมืองเค้าไม่กลัวหนู ประวัติน่าจะเป็นแบบนี้ถ้าจำไม่ผิด
noi3535-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน565

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 10:50:59 PM »

ฮิตกันจัง มีคนเอามาขายผมเยอะมากแต่ว่าผมไม่ซื้อ ครับ  เพื่อนผมคนหนึ่งเป็นคนที่ไม่ค่อยเชื่ออะไรง่ายๆ แต่ไปซื้อมาแล้ว (สมจิตไงครับพี่ปรีชา) ผมเลยบอกให้เขาซื้อไปก่อน  Sad Sadแต่ว่าทำไมแบบนี้ไม่เข้าข่ายหลอกลวงครับ  ไม่มีหน่วยงานไหนเข้ามาตรวจสอบหรือครับ ไม่เอา

884-200-9496      ชื่อบัญชี นายนพดล  รอดภัย
      ไทย พาณิชย์ สาขาย่อยบิ๊กซีเพชรบุรี       ออมทรัพย์
   086-3119516 -ทรูมูฟ  088-2356231-ดีแทค
   083-5565916-ดีแทค
member
*

คะแนน1882

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 01, 2010, 06:00:27 AM »

รอไป เต๊อาะ หน่วยงานของรัฐ
กว่าถั่วจะสุก งาก้ไหม้   Grin
bancha.2518
member
*

คะแนน42

ลูกสาว ครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 06:11:47 PM »

งง งาย อย่างไรก็สู้จตุคามฯไม่ได้ 5555 ดีใจจัง งมยันสะดือทะเลเลย
OFF5997 ♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน34

ไม่มีความจนในหมู่คนขยัน

ao.dy@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 07:53:38 PM »

ขอขุดกระทู้นี้ขึ้นมาหน่อยครับ ที่หมู่บ้านผมตอนนี้กำลังมีคนในหมู่บ้านเอาเหรียญนี้มาหากิน ผมเองเป็นคนที่ไม่เชื่ออะไรง่ายๆ
ถ้าไม่มีข้อพิสูจน์ แต่มันแปลกตรงที่เขาสร้างความเชื่อถือได้เร็วมากโดยได้ข้อพิสูจน์จากคนที่เป็นอำมพรึกมานานแล้ว(คนแก่)
2-3คนกลับมีอาการดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัด คนขายมาสาธิตกับตัวผมเอง ผมคิดว่าเหมือนการเล่นกลก็เลยเฉยๆได้แต่คิดว่าเขา
มีเทคนิคยังไงถึงทำแบบนั้นได้ แต่มีน้าผม(ผู้หญิง)ซึ่งเป็นคนใกล้ชิดกันได้รับเหรียญนี้ไว้ ก่อนนี้น้าผมเป็นหืดหอบอย่างรุ่นแรง
เมื่อไรที่เจออากาศเย็นๆอาการจะกำเริบหนัก ไม่รู้ว่าไปรับเหรียญไว้ตั้งแต่ตอนไหนแต่ไม่น่าจะเกิน1เดือนตอนนี้น้าไม่มีอาการหอบเลย
ผมคิดว่ามันเป็นการสร้างกำลังใจให้ตัวเองมากกว่าแต่ไม่น่าจะมีผลดีได้ขนาดนั้น อยากให้หน่วยงานรัฐเข้าไปตรวจสอบต้องทำไงครับ
แต่คนที่เขาเชื่อถือคงไม่ชอบใจเท่าไร เพราะคิดว่าเขาคงไม่มีทางอื่นแล้วที่จะทำให้เขาดีขึ้นอันนี้ก็เข้าใจครับแต่อยากให้เป็นธรรมที่สุด
เท่านั้นเอง
help!!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์