เรียนถามผู้ชำนาญเรื่องเป็ดหน่อยนะครับ...

เรียนถามผู้ชำนาญเรื่องเป็ดหน่อยนะครับ...

(1/5) > >>

ช่างเล็ก(LSV):

.. ท่านใดดูเป็นบ้างครับ ว่าอายุเป็ดรุ่นนี้ประมาณกี่ปีแล้ว  :( :D

และขอทราบวิธีดูเพศผู้ด้วยนะครับ เพราะผมสังเกตุเห็นเป็ดบางตัวขี่กันในน้ำด้วย  :o HAPPY2!!

e21fnw-LSV team♥:
อ.ครับ ผมก็ไม่ชำนาญเรื่องเป็ด

แต่หากจะลองคุยกับ เจ้าของฟาร์มเป็ด ที่สุพรรณดูไหมครับ

รายนี้เลี้ยงเป็ดไข่มาตั้งแต่ผมเกิดแล้วครับ หาก อ. ต้องการเบอร์เดี๋ยวผมส่งเบอร์เจ้าทาง PM ให้

ไข่เค็มไชยา ที่ว่าอร่อยก็มาจากที่นี่ส่วนหนึ่งละครับ  ping!

ขอบคุณน้องต้นมากนะครับ  :D :)

...แต่อยากสอบถามในเว็บมากกว่าครับ เพราะได้เห็นรูปด้วย และคงมีคำถามหลายเรื่องครับ ..แบบว่า ถามไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน เพราะเลี้ยงแบบใจเย็นครับ  :o HAPPY2!!

e21fnw-LSV team♥:
ครับ ขอบคุณครับบ

lsv-smile

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป