ตามหาคนขายหมึก INKPURE ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 20, 2024, 01:45:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาคนขายหมึก INKPURE ครับ  (อ่าน 10231 ครั้ง)
IN TAKCOM
member
*

คะแนน1

ละอ่อนฝึกหัด

in000000000@hotmail.com
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 01:42:09 PM »

ตอนนี้ผมอยากใด้ราคาหมึกอิ๊งค์เจท
อะครับ100ccราคาเท่าไรครับติดต่อกลับด้วยครับ
ร้านTP COMPUTER 055581487-0878495681
หรือ in000000000@hotmail.com หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ใด้ครับหรือท่านใดมีข้อมูล
ก็ขอที่อยู่ที่ติดต่อใด้หน่อยครับ
อยากอุดหนุนของไทยๆๆครับ try!!

eskimo_bkk-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน1883

ไม่แล่เนื้อเถือหนังพวก

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 01:57:35 PM »

แกจะเข้ามาประจำครับ เดี๋ยวแกก็มา รอหน่อย ttthiwa

Grin
IN TAKCOM
member
*

คะแนน1

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 01:59:35 PM »

ขอบคุณมากครับท่าน
TongTang-LSV team♥
member
*

คะแนน985

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 02:09:16 PM »

ตำแหน่งไม่ถึงเข้าไปดูส่วนนี้ไม่ได้หรอกครับพี่ชา   Tongue

ตอนนี้ ttthiwa ก็ออนไลน์อยู่นะ เดี๋ยวก็คงเข้ามาดู  Roll Eyes

ttthiwa ♥
วีไอพี
member

คะแนน115

อนัตตา

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 02:15:11 PM »

สวัสดีครับ

พรุ่งนี้ส่งให้ทางเมล์นะครับ ไม่รู้ไปอยู่ไหน ตะกี้เห็นวิ่งเล่นอยู่แถวนี้แวปๆ  เยี่ยมมาก    ขอบคุณ

ขอบคุณ พี่ชา ครับ ที่ส่งมาเตือน    lv!
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 02:24:31 PM »

ดีใจจังที่ช่วยกันอุดหนุนของไทย
ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ ไม่อิจฉาริษยา ของคนไทย
มีอยู่เยอาะครับ ที่ไม่อยากให้ใครได้ดี ห่างๆพวกนี้ไว้ ไปได้ไม่ไกล

ju_ju!!

ผมเห็นคนไทยตั้งใจทำมาหากิน...แล้วคนไทยช่วยกันอุดหนุน ผมโคตร ดีใจเลย
อยากให้เค้าประสบความสำเร็จ...ในธุรกิจที่เค้าตั้งใจ

ttthiwa ♥
วีไอพี
member

คะแนน115

อนัตตา

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 02:38:49 PM »

เห็นข้อความของท่าน Eskimo แล้วน้ำตาซึม Cry
เหนื่อยมากครับพี่ เจอของนอกไม่เท่าไร เราสู้อยู่แล้ว   เอาแน่
แต่เจอภายในนี่สิ เฮ้อ.... ไม่เอา
สารพัดวิธี แทงบน เราป้อง แทงล่าง เราปิด แทงกลาง เราหลบ แทงหลัง เราตาย   เศร้าจัง
แต่ที่ผมรอด เพราะพระราชดำรัสของในหลวงของเราครับ  พอเพียง 2คำสั้นๆ แต่มีความหมายมากมายสำหรับผม  ขอบคุณ  Kiss  ขอบคุณ
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 02:51:34 PM »

สู้โว้ย..เก็บอาการ..บังแล้วโต้

เอาแน่
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 03:16:08 PM »

จัดไป...การเดินทางนับหมื่นลี้
 ดีใจจัง

http://resources-p3.imeem.com/resources/versioned/200/flash/audio_player3.swf?headerColor=000000&autoShuffle=false&r=web%7Ci4Dddoxn-ojVpgVZpUjjyhmeTSEBdTOqyrpUlY5ZsEroYfFE_9xPZphzlbcWXVmIkrdvl0B3Xu5suc77WjX1SLUC_7OYAsnquPj4UJtmEyGAjnlFOIncFF6U4yNmB9EE&isPrimary=true&primaryColor=663300&pm=st&secondaryColor=996600&linkColor=cc6600&gatewayUrl=http%3A%2F%2Fwww.imeem.com%2Famf%2F&ak=SCWVZ0XFDD&backColor=ff9900&mids=SCWVZ0XFDD&autoStart=true&

สู้ต่อไป
Retrospect(หวนรำลึก,คิดถึงอดีต)

เรื่องราวมากมายในชีวิตที่ไม่อาจคิดได้ดังฝัน        แม้มองออกไปสุดปลายฟ้ามันหม่นมันหมอง
     มองไม่เห็นฉันไม่ยอม ฉันต้องทน        แม้ดิ้นรนจนสุดแรงแม้ต้องตาย ก็แค่ตาย
     ก็แค่ตาย...สู้กันต่อไป        ได้โปรดอย่าขวางทางสู้กันต่อไป
     ไฟกำลังร้อนรุนแรงสู้กันต่อไป        จะเจ็บจะตายแค่นี้สู้กันต่อไป
     จะเหยียดจะหยามก็ช่างมัน... ช่างมัน...        ล้มสักกี่ครั้ง พลั้งสักกี่หนช่างมัน... ช่างมัน...
     คือความจริงแท้ความพ่ายแพ้จงหมดลง        เรื่องราวมากมายในชีวิตที่เก็บมาคิดไปนอนฝัน
     แม้ต้องเผชิญอีกแค่ไหนไม่หวั่นไม่ไหว        ขอเพียงแค่เสียงเพลงคอยปลอบโยนยามทุกข์ใจ
     ฉันจะไป ฉันจะไปให้ถึงสู้กันต่อไป        ได้โปรดอย่าขวางทางสู้กันต่อไป
     ไฟกำลังร้อนรุนแรงสู้กันต่อไป        จะเจ็บจะตายแค่นี้สู้กันต่อไป
     จะเหยียดจะหยามก็ช่างมัน... ช่างมัน...        ล้มสักกี่ครั้ง พลั้งสักกี่หนช่างมัน... ช่างมัน...
     คือความจริงแท้ความพ่ายแพ้จงหมดลง        ช่างมัน... ช่างมัน...ล้มสักกี่ครั้ง พลั้งสักกี่หน
     ช่างมัน... ช่างมัน...คือความจริงแท้        ความพ่ายแพ้จงหมดลงช่างมัน... ช่างมัน...
     ล้มสักกี่ครั้ง พลั้งสักกี่หนช่างมัน... ช่างมัน...        คือความจริงแท้ความพ่ายแพ้จงหมดลง...

ดีใจจัง
ttthiwa ♥
วีไอพี
member

คะแนน115

อนัตตา

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 04:09:31 PM »

ดีใจจัง    ดีใจจัง    ดีใจจัง

wav!!

Embarrassed   Embarrassed   Embarrassed    Embarrassed    Undecided    Undecided

Roll Eyes    Roll Eyes    Roll Eyes      HAPPY1!!      Cheesy
IN TAKCOM
member
*

คะแนน1

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 05:20:52 PM »

ท่าน TongTang ตรับทำอย่างไรถึงจะมีตำแหนง
แล้วจะเข้าเวบได้ละครับ
ชี้แนะด้วยครับเด็กใหม่
พึ่งเข้ามาใหม่
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 05:44:44 PM »

ท่าน TongTang ตรับทำอย่างไรถึงจะมีตำแหนง
แล้วจะเข้าเวบได้ละครับ
ชี้แนะด้วยครับเด็กใหม่
พึ่งเข้ามาใหม่

ตอบแทนอาจารย์ผมให้ครับ
ต้องทำความดีให้กับเว็บ เช่น นำสาระ สิ่งที่เป็นประโยชน์ หรือการเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ให้กับเพื่อนๆในเว็บ
หรือการปฏิบัติดีปฏิบัติชอบ การแบ่งปัน การมีน้ำใจ การนำพาสิ่งที่สร้างสรรค์เพื่อส่วนรวม
คือกติกากฏระเบียบของบ้านหลังนี้ครับ
เจ้าของบ้านมีจุดประสงค์ให้เรารู้จักชำระจิตใจ ครับ
แล้วทำไปเรื่อยๆ โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน
จะมีเพื่อนสมาชิกที่เป็นผู้ดูแลเว็บ+สายตรวจมหากาฬ จะเป็นผู้พิจารณาให้คะแนน
ทำดี สร้างสรรค์ รู้จักการให้ รู้จักการเสียสละ เอาไป + 1 คะแนน
ทำแต่ภาพลบ ไม่สร้างสรรค์ ไม่ จรรโลง เอาไป - 1 คะแนน
สะสมความดีหรือจะสะสมความเลว เลือกเอา มี ทาง 2 เพ่ง
แล้วทำดีไปเรื่อยๆ ท่านก็จะได้รับสิ่งที่ท่านคาดหวังเองในภายหน้า
เมื่อก่อนนั้น ผมก็มาจาก O
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สมาชิกในนี้ก็ จะเป็นผู้ วิสัชนาเองว่า ใครสมควร หรือไม่สมควร
ซึ่งผมถือว่าคนที่อยู่มาเก่าแก่ในบ้านหลังนี้คือ อาจารย์ ผมครับ
คำว่า อาจารย์ ไม่ใช่การ ยกเมฆ ขึ้นมา
แต่ เป็นการเอื้ออาทร ประคับประคองให้ผมตั้งไข่และเดินได้ จนทุกวันนี้ ไงครับ
ขอคารวะอาจารย์ทุกๆท่าน ครับ

IN TAKCOM
member
*

คะแนน1

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 04:29:32 PM »

ขอบคุณมากครับท่าน
ผมจะตั้งใจครับ
แต่ตอนนี้ผมไม่มีความรู้มากนะครับ
จะคอยหาอารายมาฝากครับ ping!
member
*

คะแนน1883

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 05:44:07 PM »

สิ่งที่เจ้าของบ้านหลังนี้ไม่ชอบเอามากๆคือ

๑. เว้นจากทำลายชีวิต
๒. เว้นจากถือเอาของที่เขามิได้ให้
๓. เว้นจากประพฤติผิดพรหมจรรย์ คือเว้นจากร่วมประเวณี
๔. เว้นจากพูดเท็จ
๕. เว้นจากของเมา คือ สุราเมรัยอันเป็นที่ตั้งแห่งความประมาท

ภาพโป้ ภาพเปลือย ภาพสยดสยอง
และ สุราครับ
โดน - แน่ๆเลย Grin
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์