ขอขอบคุณ..น้ำใจที่ให้กัน ..ของเพื่อนๆในlsv.

ขอขอบคุณ..น้ำใจที่ให้กัน ..ของเพื่อนๆในlsv.

(1/4) > >>

ช่างเล็ก(LSV):
ผมมากทม.คราวนี้เพื่อมาวางserverตัวใหม่แทนเครื่องเดิมที่ชำรุด ...ดังนั้นจึงพักอยู่หลายวันไม่ได้ เพราะมีนัดกับน้องชายที่อ.ปากพนัง(ผมจะเดินทางกลับคืนนี้1ทุ่มครับ)
..เมื่อวานได้โทรนัดน้องโอ๋ รบกวนให้set ระบบบลูธูทเพื่อใช้กับโน๊ตบุ๊ค เพราะที่สวนปาล์มสายโทรศัพท์ยังเข้าไม่ถึง
..น้องโอ๋ ต้องเสียเวลากับผมเกือบครึ่งวัน เพื่อsetระบบให้..โดยยกทีมไปทำกันที่ร้านของน้องต้น(e21fnw) :D :)

supoj007:
 ;) :-X :) โอ๋..เขายอดเยี่ยม..ยุทธ อยู่แล้วครับ ;D

เมื่อไปถึงร้านของน้องต้นก็ได้รับการต้อนรับอย่างดียิ่ง จากครอบครัวน้องต้น ..ขอขอบคุณมากๆครับ  :D :)
..อดกล่าวถึงน้องต้นไม่ได้ครับ จากการที่ได้พูดคุยกัน นับว่าคุณต้นก็จัดได้ว่าเป็นช่างที่มีความสุขอย่างพอเพียง และทำงานในบ้านอยู่ใกล้ชิดคุณแม่ผู้ใจดี  มีภรรยาที่มีอัธยาศัย ..ลูกชายที่น่ารัก ..เท่านี้ก็สุขเกินพอแล้วครับ  :-X :)

นอกจากนี้น้องต้นยังทำกิจการดูแลอพาร์ตเม้นต์บนเนื้อที่ 5 ไร่ใจกลางย่านเตาปูนอีกด้วย พร้อมกันนั้นยังแสวงหาความรู้เพิ่มเติมด้วยใจรัก โดยสมัครเรียนเป็นศิษย์ของEON49.COM ..นับว่าเป็นช่างที่มีความตั้งใจแสวงหาความรู้ใหม่ๆ น่านับถือครับ  :-X :P :)

ภาพภายในร้าน...กว้างขวางดีจัง  :-X :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป