ด่วน!! สำหรับผู้ใช้ HDD ของ SEAGATEมีปัญหา ท่าน TongTang-LSV team แก้ได้ครับ

ด่วน!! สำหรับผู้ใช้ HDD ของ SEAGATEมีปัญหา ท่าน TongTang-LSV team แก้ได้ครับ

<< < (2/8) > >>

แวมไพร์-LSVteam♥:
พี่เทพแม่นจริงๆๆครับ :)

http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=56379.msg288828;topicseen#msg288828

TongTang-LSV team♥:
 :-[  HAPPY2!!  8)  laugh2  THANK!!

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับท่าน แวมไพร์-LSVteam♥
นั่งทำตามลิ้งค์ที่บอก ตั้งแต่เที่ยงคืนพึ่งเสร็จเอาตอนตี 5
กว่าจะได้ติดโน้นติดนี่สารพัด (สุดท้ายมันต้องใช้วิชามาร)  :P
ทุบและก็ทุบ และก็แค่ปากกัดเท้าถีบ  ล้อเล่นครับ  :o
เพราะมันมีรายละเอียดปลีกย่อยแต่ละลูกคงไม่เหมือนกัน
(เพียงแต่ของท่านแวมไพร์ มันดื้อไปหน่อยก็เท่านั้นเอง)

อรุณสวัสดิ์ยามเช้า และราตรีสวัสดิ์ไปนอนก่อนละครับ  8)

นี่ครับผลงาน ไม่รู้ว่าครบตามเดิมไหม  kiss6

drdr61♥:
เก่งจังเลยครับ แก้ได้ด้วย

TongTang-LSV team♥:
ตื่นมาก็จัดการ  Update Firmware เป็นตัวใหม่เรียบร้อยแล้ว
เดี๋ยวทดสอบถ้าไม่มีปัญหาล็อคอีกวันจันทร์ผมจะจัดส่ง HDD ไปให้นะครับท่น แวมไพร์-LSVteam♥    :P

สุดสัปดาห์นี้หนีไปเที่ยวปลายฝนต้นหนาวก่อนนะครับ  :o

ท่านใดเจอปัญหา HDD ล็อคตัวเอง แล้วจะทำการแก้ไขติดปัญหาตรงไหน
หรือหาสายที่จะมาทำไม่ได้ก็สอบถามมาได้ครับ  (ของผมเอากล่องสำหรับอัพมือถือมาปลดล็อค  :P)
หลักการก็คือเอา TX RX มาใช้ก็เท่านั้น จะใช้สาย com 1 จากวงจร MAX232 ก็ยังได้
ดูที่กระทู้นี้.. Link 1 / Link 2

ช่างเล็ก(LSV):
นั่นสิ..น้องโอ๋ มาเปิดร้านที่ปากพนังดีกว่านะครับ ร้านซ่อมคอมพ์,มือถือมีน้อย ...แถมยังมี สาวสวยๆขาวๆไปหมดเลย อิๆ  HAPPY2!! :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว