ช่วยบอกวิธีแกะเครื่อง I-podด้วยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » โทรศัพท์ » ► iPOD-MP3-MP4 » หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีแกะเครื่อง I-podด้วยครับ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีแกะเครื่อง I-podด้วยครับ  (อ่าน 6507 ครั้ง)
bankerphon
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 07:17:17 PM »

ผมจะลองซ่อม คือว่ามันแกะถอดเครื่องยังไงครับช่วยบอกที

electrica
member
*

คะแนน0

พลังงานธรรมชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2009, 09:25:51 AM »

http://www.ifixit.com/Guide/Device/iPod_3rd_Generation
 เยี่ยมมาก ลองดูครับอาจพอเป็นแนวทางได้บ้าง

ตามไม่ทันหรอกเทคโนโลยี..เอาแค่ที่มีก็เกินพอ
HS5HF♥
วีไอพี
member

คะแนน53

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2009, 07:24:54 AM »

ห้ามใช้ไขควงงัดนะครับ เดี๋ยวจะมีตำหนิ(เสียรูปเลย) ลองหาการ์ดพลาสติดหรือพวกปิคกีตาร์มาแซะดูนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21" » ► อิเล็กทรอนิกส์ ► » โทรศัพท์ » ► iPOD-MP3-MP4 » หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีแกะเครื่อง I-podด้วยครับ