พนักงาน psi น่ารักจังเลย
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 28, 2024, 07:35:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พนักงาน psi น่ารักจังเลย  (อ่าน 3322 ครั้ง)
DSK
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน8

คนที่ไม่ทำงานก็เหมือนคนที่ตายไปแล้ว

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 09:44:29 PM »

คนรู้จักขอให้ไปติดจานให้ครับ เอาเน้นๆ แค่ 3-5-7-9-NBT -TPBS ก็พอ  เลยจัดD-FIG  ของ PSI ร่น OTA II ให้ดูเอาซะเกือบร้อยช่องไปเลย
คราวนี้ไปซื้อจาน พนักงาน psi บอกว่าพี่เป็นตัวแทนติดตั้งหรือปล่าว ผมบอกไม่ได้เป็น เขาบอกว่าเขาขายให้ไม่ได้ ต้องเป็นตัวแทนติดตั้งก่อน
เวลาสมัครก็เอา ใบทะเบียนการค้า สำเนาทำเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน รูปถ่ายร้าน เลยต้องขับรถกลับไปเอาใหม่ มาคิดดูอีกทีก็ดีนะ
ดูเป็นห่วงตัวแทนติดตั้งของเขาดีเหมือนกัน จะได้ไม่มีปัญหาไม่ต้องมาขายหั่นราคา กับตัวแทนตัวเอง แถมสมัครไปแล้วได้ส่วนลดอีกตั้งหลายอย่าง แถมยังแจกหนังสือ
คัมภีร์ดาวเทียม เล่มละ 500 ให้อีก แล้วแคตตาล๊อคสินค้าให้ อืม Smiley Smiley นี้ผมไม่ได้ค่าสปอนเซอร์อะไรหรอกนะ แต่อยากเล่าให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ช่างเท่านั้นหล่ะครับ

TW99
member
*

คะแนน10

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2009, 03:09:21 PM »

เป็นช่างซ่อมทั่วไป ดีใจจังค่าสมัครเท่าไหร่ครับ

ความรู้ไม่มีวันหมด
DSK
ชุมชนคนรักอาชีพช่าง
member
*

คะแนน8

คนที่ไม่ทำงานก็เหมือนคนที่ตายไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2009, 03:19:04 PM »

ฟรี ครับ ตอนนั่งรอแจกน้ำเย็นให้ดื่มอีก1แก้ว
patoo
member
*

คะแนน0

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2009, 01:41:15 PM »

เขาคิดตังคุณเท่าไรหละ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์