ช่วยหน่อยครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 30, 2024, 07:40:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 4427 ครั้ง)
sukee
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 11:36:04 AM »

TR.เบอร์ K2769 ผมหาซื้อไม่ได้มีเบอร์แทนไหมครับ... ขอบคุณ

พรเทพ-LSV team♥
รับติดตั้งจานดาวเทียม ลาดพร้าว บางกะปิ
Senior Member
member
*

คะแนน1453

091-091-9196 ID LINE : tv59

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 12:09:18 PM »

ตัวนี้เลยครับสุดยอด K 1082

***กรุณาตั้งกระทู้ให้ดีๆหน่อย  จะถามอะไรก็ถามเลย ไม่ใช่ใช้คำว่า  ช่วยหน่อยครับ แล้วจะให้ช่วยอะไรละ และถ้าทุกคนทำเหมือนคุณ เวปบอร์ดจะเป็นอย่างไร เคยคิดบ้างไหม  เปิดมามีแต่กระทู้ ช่วยหน่อยครับ เป็นพันๆกระทู้ คุณลองคิดดูสิว่ามันจะเป็นเวป  บอร์ด ปัญญาอ่อนขนาดไหน?

sukee
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 02:10:49 PM »

ขอบคุณครับพี่... ขอบคุณ...คราวหน้าจะบอกให้ละเอียดกว่านี้ครับ
4age20valve
member
*

คะแนน0

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 09:01:45 AM »

ตัวนี้เลยครับสุดยอด K 1082

***กรุณาตั้งกระทู้ให้ดีๆหน่อย  จะถามอะไรก็ถามเลย ไม่ใช่ใช้คำว่า  ช่วยหน่อยครับ แล้วจะให้ช่วยอะไรละ และถ้าทุกคนทำเหมือนคุณ เวปบอร์ดจะเป็นอย่างไร เคยคิดบ้างไหม  เปิดมามีแต่กระทู้ ช่วยหน่อยครับ เป็นพันๆกระทู้ คุณลองคิดดูสิว่ามันจะเป็นเวป  บอร์ด ปัญญาอ่อนขนาดไหน?
พูดแรงไปไม๊อ่ะ
พูดดี ๆก็ได้เหอะ คนเค้าไม่รู้บอกดี ๆ เป็นไม๊ครับ
ขอโทดนะครับที่ยุ่งแต่สงสารเค้าอ่ะ คิดดูว่า
ถ้ามีสมาชิกใหม่เข้ามาแล้วเจอคุณพูดแบบนี้ เค้าจาคิดยังไง
รู้ครับว่าเก่ง ว่ามีความรู้
แต่พูดกับคนอื่น ๆดี ๆหน่อยนะครับ
ช่างยุทธ YTN
วีไอพี
member

คะแนน99

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 09:29:41 AM »

อาจารย์เค้าพูดแค่นี้ไม่แรงหรอกครับ ขนาดว่ามีหัวข้อแนะนำการตั้งกระทู้อยู่ให้อ่านกันก็ยังไม่รู้จักอ่านกัน
แล้วสมาชิกที่เข้ามาใหม่ที่จริงต้องอ่าน ๆๆๆๆๆ อ่านให้มาก ๆ กฏระเบียบของบอร์ดน่ะครับ เขียนด้วยภาษาไทย คงเข้าใจไม่ยาก
ลองทำความเข้าใจสักนิดนะครับ ว่าถ้ามีการตั้งหัวข้อกระทู้แบบนี้มาก ๆ จะเป็นอย่างที่อาจารย์ท่านว่าหรือป่าว

1 + 1 = ?
4age20valve
member
*

คะแนน0

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 05:34:50 PM »

อาจารย์เค้าพูดแค่นี้ไม่แรงหรอกครับ ขนาดว่ามีหัวข้อแนะนำการตั้งกระทู้อยู่ให้อ่านกันก็ยังไม่รู้จักอ่านกัน
แล้วสมาชิกที่เข้ามาใหม่ที่จริงต้องอ่าน ๆๆๆๆๆ อ่านให้มาก ๆ กฏระเบียบของบอร์ดน่ะครับ เขียนด้วยภาษาไทย คงเข้าใจไม่ยาก
ลองทำความเข้าใจสักนิดนะครับ ว่าถ้ามีการตั้งหัวข้อกระทู้แบบนี้มาก ๆ จะเป็นอย่างที่อาจารย์ท่านว่าหรือป่าว
ถ้าเป็นแบบนั้นผมก็ขอโทดนะครับที่เข้าใจอาจาร์ยผิด
ขอโทดนะครับที่มองไม่เหนความหวังดีขออาจารย์
 ขอบคุณ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์