การติดตั้งโปรแกรมACD

การติดตั้งโปรแกรมACD

(1/2) > >>

ช่างเล็ก(LSV):
ระยะนี้มีเพื่อนสมาชิกสอบถามเข้ามาเยอะเกี่ยวกับการย่อรูปภาพ เพื่อใช้ส่งในเว็บบอร์ด ดังนั้นวันนี้จะมาแนะนำโปรแกรมเล็กๆใช้งานง่าย ชื่อACD จะใช้รุ่นเก่า ACD3.1เป็นตัวอย่าง  เพราะลองเวอร์ชั่นใหม่แล้วกินแรมมากไม่เหมาะสำหรับเครื่องสเปคต่ำๆครับ
   เมื่อดาวน์โหลดโปรแกรมมาแล้ว ให้คลิกดังภาพ  HAPPY2!!

คลิกไปเรื่อยๆครับ  HAPPY2!!

หมายเลข S/N ต้องใส่นะครับ มิฉะนั้นจะติดตั้งขั้นตอนต่อไปไม่ได้ (ตัวอย่างเป็นตัวเลขสมมุติ-ตัวเลขใหม่หาได้ตามร้านขายยาทั่วไป)  ;D

ใส่ชื่อ+อีเมล์ของท่านเอง (ไม่ต้องใส่ก็ใช้งานได้ครับ)  HAPPY2!!

เมื่อคลิก NEXT แล้ว โปรแกรมจะดำเนินติดตั้งจนเสร็จเรียบร้อย ให้คลิก FINISH  HAPPY2!!

เมื่อดูหน้าเดสทอป จะเห็นไอค่อน ACD ให้ดับเบิลคลิ๊กที่ไอค่อนเพื่อใช้งานโปรแกรมได้เลยครับ   THANK!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป