DVD Fantasia DX-1 เสียงไม่ออก เร่งโวลลุ่มไม่ขึ้นตัวเลขเลย

DVD Fantasia DX-1 เสียงไม่ออก เร่งโวลลุ่มไม่ขึ้นตัวเลขเลย

(1/1)

polawat:
ผมเจอ DVD Fantasia DX-1 เสียงไม่ออก เร่งโวลลุ่มไม่ขึ้นตัวเลขเลย ทั้งโวลลุ่มที่ตัวเครื่องแล้วก็ที่รีโหมด อย่างอื่นเล่นได้ปกติ ขอรบกวนเพื่อนๆสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ..

ekarat:
สงสัย eeprom อ่ะ

piper:
ท่านคงไปกดMuteเสียงที่รีโมทไว้ครับ... smiley4
ถึงจะเป็นคำถามที่เก่าแล้วแต่มาตอบไว้เผื่อช่างคนไหนไม่ทราบอาจจะเข้ามาค้นหา จะได้ทราบครับ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ