ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ PCB Wizard 3.5Pro

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ PCB Wizard 3.5Pro

(1/2) > >>

best001:
หวัดดีครับ ผมใช้โปรแกรม PCB Wizard 3.5Pro ผมอยากรู้ว่า มันทำเป็นภาพ Negative ได้รึ่เปล่าครับขอบคุณคับ :-X

BANTANSOUND ♥525:
ตรงนี้หรือเปล่าครับ ลองสั่งพิมพ์ดูครับ

game5:
แล้วถ้าเราต้องการออกแบบแผ่นปริ้นให้เป็นรูปร่างอื่นๆล่ะคับจะทำอย่างไร (เช่นรูปวงกลม) :D

ถ้าต้องการวงกลมทำตามขั้นตอนในภาพแนบหลังจากที่เขียนวงจรเสร็จแล้ว ส่วนรูปร่างอื่นๆผมก็ยังไม่เคยลองครับ

แล้วจะได้ตามภาพ หลังจากนั้นก็ลากย้ายตำแหน่งเอาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป