TV DOT COM อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
มีนาคม 28, 2024, 04:12:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: TV DOT COM อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น  (อ่าน 6225 ครั้ง)
Mr.T.♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน 68

« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2008, 02:44:32 PM »

ร้าน ทีวีดอทคอม ครับ อยู่ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น  เยี่ยมมาก
 บริการซ่อมทีวี จอมินิเตอร์ เครื่องเสียง วีซีดี ดีวีดี เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดครับ
และยังรับซ่อมคอมพิวเตอร์ อัพเกทลงโปรแกรมประกอบคอม เิดินสายวางระบบเครือข่าย
ซ่อม Printer และติดตั้งหมึก INK TANK ให้กับ PrinTer ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ
รับจัดทำเขียนออกแบบเว็บไซต์ ให้ห้างร้านหน่วยงานราชการ อบต เทศบาล โรงเรียน ครับ.

ยินดีที่ได้มาอยู่ร่วมกับทุกคนในบ้านหลังนี้นะครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ขอบคุณ
ช่าง ต้น ครับ    ขอบคุณ

ทำดีได้ด้วยใจเรา..ใช่ใครเยินยอ..ใครมองว่าบ้าบอ..เชิดชูคอไว้ดังหงส์..พอใจในสิ่งที่ตัวเองพอใจ...
hunhen1975
member
*

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 05:44:10 PM »

ยินดีต้อนรับ ครับ
hunhen1975
member
*

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 05:14:34 PM »

ร้าน ทีวีดอทคอม ครับ อยู่ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น  เยี่ยมมาก
 บริการซ่อมทีวี จอมินิเตอร์ เครื่องเสียง วีซีดี ดีวีดี เครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิดครับ
และยังรับซ่อมคอมพิวเตอร์ อัพเกทลงโปรแกรมประกอบคอม เิดินสายวางระบบเครือข่าย
ซ่อม Printer และติดตั้งหมึก INK TANK ให้กับ PrinTer ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ
รับจัดทำเขียนออกแบบเว็บไซต์ ให้ห้างร้านหน่วยงานราชการ อบต เทศบาล โรงเรียน ครับ.

ยินดีที่ได้มาอยู่ร่วมกับทุกคนในบ้านหลังนี้นะครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ขอบคุณ
ช่าง ต้น ครับ    ขอบคุณ

ยินดีครับ ท่านว่าแต่ท่านมีเมนบอร์ดเสียเยอะไหม ผมรับซ่อมอยู่นะ ครับ ราคากันเองครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์