มาออกแบบ PCB ด้วยโปรแกรม PCB WIZARD3.50PRO ง่าย-เร็ว-ดีจริงๆ

มาออกแบบ PCB ด้วยโปรแกรม PCB WIZARD3.50PRO ง่าย-เร็ว-ดีจริงๆ

<< < (33/34) > >>

maing:
ขอบคุณครับ

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
อ้างจาก: lekky ที่ มิถุนายน 06, 2012, 01:43:03 PM

เขียนวงจรเสร็จแล้วโหลดเว็บสร้างลายปริ๊นซ์ไม่ได้ จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

เป็นคำถามที่อ่านแล้ว งง++ มาก ในรอบ5ปีที่มีโปรแกรมเขียนปริ๊นท์ ขอให้ถามใหม่ได้ครับ  lsv-smile
หรือว่าโหลดโปรแกรมไม่ได้ ตอนนี้ก็ยังโหลดได้ปรกตินี่ครับ  olleyes2

ton_zaa:
ขอบคุณครับ

rit-watt:
Release codeขึ้นมาตอนเปิดโปรแกรมเราต้องไส่ค่าอะไรครับ

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
 ลองดูครับ HAPPY2!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว