พี่เล็กครับ มีอีกเรื่องครับ หวังมาพี่คงไม่ว่านะครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
เมษายน 30, 2024, 03:12:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เล็กครับ มีอีกเรื่องครับ หวังมาพี่คงไม่ว่านะครับ  (อ่าน 1820 ครั้ง)
passphong
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 03:32:17 PM »

แล้ววิธีทำ ให้ ตั ว R เสียหละครับ ทำยังไงครับ หวังว่าพี่คงเห็นใจผมนะครับ       อาจารย์ท่านให้นักศึกษาทำครับ  แต่ไม่มีใครทำเป็นเลยครับ               อาจารย์บอกว่า ต้องเขียนวิธีทำส่งด้วยรับ  ผมก็ไม่รู้ใจอาจารย์เหมือนกันครับ
ทำยังไงให้มันเสียโดยไม่มีตำหนิ  ไม่มีรอยไหม้ อีกแล้วรบกวนอีกครั้งนะครับพี่          ผมเด็กปี 1 ครับ

mbsamart
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:08:40 AM »

ผมคิดได้อย่างนึงแหละ เอา R ค่าต่ำๆ มาป้อนไฟเข้าไปให้ควันขึ้น สักพักขาด ไหม้เหมือนในเพาเวอร์แอมป์ Grin
Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:27:09 AM »

ผมคิดได้อย่างนึงแหละ เอา R ค่าต่ำๆ มาป้อนไฟเข้าไปให้ควันขึ้น สักพักขาด ไหม้เหมือนในเพาเวอร์แอมป์ Grin
ห้ามมี.................  ร่องเลย..นะพี่....

ผมว่านะไปขอตามร้านซ่อม  ที่เขาซ่อมจะมีR ที่ค่ายืด   ขาด   ไม่มีรอยไหม้ด้วย  เราๆคงเจอกันอยู่แล้ว

Huh?  จะว่าไปการเรียนการสอนแบบนี้  น่าจะหมดยุคแล้วนะ  ผมว่า  Huh?   คนเรียนไม่ได้บริโภคความรู้เท่าไร

ปล.......ฝากถาม  อาจารย์ด้วย  ให้เด็กทำ  ตัวเองทำได้หรือเปล่า   ผมยังไม่รู้เลยจะทำอย่างไร

Huh? Huh? Huh? Huh?  ถ่ายรูปไว้ก่อน   Huh? Huh? Huh? Huh?
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์