หลวงพ่อเงิน 15

หลวงพ่อเงิน 15

(1/6) > >>

พรเทพ-LSV team♥:
ช่วยดูหน่อยครับ

ช่วยวิจารณ์ด้วยครับ

pkkel:
เนื้อหา  เข้าท่า ดีนะครับครู  แต่พิมพ์ต้องให้ท่าน  อ. สุพจน์ เดี๋ยวท่านก็คงจะเข้ามา ครับ :)

supoj007:
หลวงพ่อเงิน พิมพ์นะใช่ครับ ต้องดูที่เนื้อครับ ท่านเก็บไว้ดีมาก แต่มองดูเหมือน ขัดลบรอยความละเอียดไปเยอะในด้านหน้า
จนดูว่าเป็นรุ่นทำใหม่ จึงไม่เข้าตากระผม อิอิ :P อย่าว่ากันนะ ครับ ไม่ใช่เชียนแต่วิจารณ์ตามความรู้สึก

พรเทพ-LSV team♥:
องค์พระแท้ 100% ครับ ท่านsupoj007  เพราะได้ให้ผู้รู้หลายท่านดูแล้วครับ แต่พิมพ์นี้สิ ไม่มีใครยอมบอกเลย อิอิ บอกแต่ว่าเขาเล่นกันหลายหมื่น  (ถ้าเป็นพิมพ์นับแบ็งก็เกือบแสนครับท่าน :P )

kusol-LSV team:
ขอเสริมนะครับอาจารย์ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป