ขอขอบคุณทีมงาน เล็กซาว์ด LSV ด้วยมิตรภาพ จากทีมงาน PS อิเล็คทรอนิกส์

ขอขอบคุณทีมงาน เล็กซาว์ด LSV ด้วยมิตรภาพ จากทีมงาน PS อิเล็คทรอนิกส์

<< < (2/3) > >>

wutti_20:
ใครมีวิธีทำแบบนี้หรือปล่าครับ[img] WAWW!! WAWW!!

wutti_20:
น่าจะมีวิธีแปลงรูเสียบสายสัญญานเสียงได้เองนะครับเพราระตอนนี้ค่าทำประมาณ 800 บาทไม่รวมค่าอุปกรณ์

ช่างเล็ก(LSV):
คุณ wutti_20 กำลังตั้งกระทู้ผิดห้องนะครับ  embarrassed7

wutti_20:
 undecided2ขอโทษคร้าบผม

tony9:
รู้สึกอบอุ่นมากครับเวลาเข้ามาที่ leksound และได้ความรู้ที่ดีมากๆๆอีกด้วยเป็นเวปชางในเมืองไทยโดยแท้จริงครับ ขอให้เวปไซดีๆๆๆอย่างนี้อยู่คู่ชาวช่างไทยไปนานๆๆครับขอบคุณมากครับ..จากใจ
 kiss6 laugh2 laugh2

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว