ขอขอบคุณทีมงาน เล็กซาว์ด LSV ด้วยมิตรภาพ จากทีมงาน PS อิเล็คทรอนิกส์

ขอขอบคุณทีมงาน เล็กซาว์ด LSV ด้วยมิตรภาพ จากทีมงาน PS อิเล็คทรอนิกส์

<< < (3/3)

preecha2011:
ผมรู้สึกดีใจมากครับ ที่เห็นวงการช่างอิเล็กทรอนิกส์ สามัคคีช่วยเหลือเกื้อกูลกัน แบ่งปันหลักวิชาการแบบปฎิบัติอาจารย์ช่างทุกท่าน
ทำให้คนไทยชาวรากหญ้าส่วนหนึ่งได้มี หลักการหลักปฎิบัติ วิชาการที่ถูกต้อง  ให้มีอาชีพในการรำรงชีพ ความสามัครคีทำให้เรื่องใหญ่ๆปัญหาใหญ่ๆกลายเป็นเรื่องเล็กได้ครับ

ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านมา  ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

psomchart:
ผมรู้สึกอบอุ่นและดีใจมากที่เราเหล่าช่างทั้งหลายไม่เดียวดายที่มีอาจารย์คอยดูแล และให้ความรู้เราตลอดเวลารวมทั้งยังให้คำปรึกษาอีกด้วย ขอให้เรารักกันอย่างเหนียวแน่นตลอดไป 8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว