ทำอย่างไรให้วงจรอิเล็กทรอนิคลงแช่น้ำแล้วไม่ช๊อต

ทำอย่างไรให้วงจรอิเล็กทรอนิคลงแช่น้ำแล้วไม่ช๊อต

(1/3) > >>

damrong080:
ทำอย่างไรให้วงจรอิเล็กทรอนิคลงแช่น้ำแล้วไม่ช๊อต ไครมีวิธีบ้างครับ

worathep-LSV team:
เขาก็ทำภาชนะห่อหุ้ม   แล้วก็ Seal ก็สิ้นเรื่อง

damrong080:
เห็นคนแถวบ้านเขาไม่มีอะไรหุ่มแต่ลงน้ำไปไม่เห็นช๊อดอะถามเขาก็ไม่บอก

locklack ♥(300):
พอเข้าใจในคำถามครับ ว่าวงจรนี้เกี่ยวกับอะไรในน้ำ มีคนมาถามผมเหมือนกัน แต่ก็ตอบไปว่าไม่ได้มั๊งครับ แล้วเขาก็บอกว่าเห็นเขาใช้อยู่ ก็เลยงง olleyes2

damrong080:
ครับ ผมสงสัยครับว่าลงน้ำได้ไง ขอเขาดูก็เหมือนวงจรปกติถามเข้าก็ไม่บอกว่าทำอย่างไร cry2!! cry2!! cry2!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป