ช้วยที่ครับ format เป็น fat32 ไม่ได้

ช้วยที่ครับ format เป็น fat32 ไม่ได้

(1/2) > >>

ktwo:
harddisk  500g format ทั้งลูก ให้เป็น fat 32ไม่ได้ครับ ช่วยบอกวิธีทำด้วยครับ ขอบคุณ

worathep-LSV team:
Fat32 ไม่มีใครใช้แล้วครับ
เอา NTFS ดีกว่าครับ

หลวงเภาจอมลีลา ♥:

ลองใช้โปรแกรมเข้าช่วยก่อนครับ ..

ktwo:
โปรแกรมอะไรครับ ที่ทำได้ ช่วยแนะนำหน่อย ท่านผู้มีฝีมือ ขอบคุณครับ

winai4u-LSV team:
สร้างพาร์ติชั่นหรือยังครับ ต้องสร้างพาร์ติชั่นก่อน หรือลองใช้โปรแกรม พาร์ติชั่นเมจิกช่วยครับ วิธีใช้งาน           <<<< CLICK HERE >>>>

เอ .. แต่ทำไมยังใช้ Fat32  อยู่ล่ะครับ  :(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป