หารายได้เพิ่ม...เพาะเห็ดขายได้วันละ3,000โดยไม่ต้องใช้โรงเรือน ...

หารายได้เพิ่ม...เพาะเห็ดขายได้วันละ3,000โดยไม่ต้องใช้โรงเรือน ...

<< < (2/10) > >>

ช่างเล็ก(LSV):
รอไม่กี่วัน  sleep!!

... เปิดปลาสติกคลุมออก...โอ โห .. เห็ดขึ้นยุบยั่บเลยครับ   lv!

..ทั้งแปลงนี้เพาะไล่เลี่ยกัน....เก็บขายอย่างนี้ทุกวันๆๆๆๆ ... นานนับเดือนครับ ไม่ต้องลงทุนอะไรเพิ่มเลย  laugh2

ข้อสำคัญต้องขยันครับ .. เพราะต้องเก็บเช้า เก็บเย็น ... ส่วนเงินค่อยนับกลางคืน  :o

พรเทพ-LSV team♥:
เลิกซ่อมทีวี ไปอยู่กับพี่เล็กดีกว่า  laugh2

อ้างถึง

เลิกซ่อมทีวี ไปอยู่กับพี่เล็กดีกว่า

..ไม่ใช่ฟาร์มเห็ดของผมนะครับ เป็นฟาร์มเห็ดของเพื่อนน้องชายครับ ...ผมมีหน้าที่สัมภาษณ์กับช่างภาพ เก็บเกี่ยวเรื่องราวดีๆมาฝากเพื่อนๆครับ  :o

..เห็ดฟาง เป็นเห็ดที่มีน้ำหนักดี ดังนั้นผลตอบแทนจึงสูงเอาการ ..
 การเก็บรักษาให้รองด้วยกระดาษที่ไม่เป็นมัน เช่นกระดาษหนังสือพิมพ์ก็ได้(ระวังสารตะกั่วนิดนึง) ...แต่ห้ามแช่ในตู้เย็นนะครับ
   เห็ดตูมจะมีราคาดีครับ  HAPPY2!!

เห็ดเริ่มบาน ..ราคาไม่ดีครับ ..  embarrassed7 HAPPY2!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว