หารายได้เพิ่ม...เพาะเห็ดขายได้วันละ3,000โดยไม่ต้องใช้โรงเรือน ...

หารายได้เพิ่ม...เพาะเห็ดขายได้วันละ3,000โดยไม่ต้องใช้โรงเรือน ...

<< < (10/10)

ow2525:
สวัสดีค่ะ ทุกท่าน
   ได้อ่านข้อความข้างบนแล้ว ได้ความรู้มากเลยค่ะเรื่องเห็ด แต่มีเรื่องรบกวน คุณ firefox ช่วยบอกรายละเอียดเกี่ยวกับ  เชื้อเห็ด  แถวๆหนองโพ (ราชบุรี) จะชื่อว่า  เชื้อแม่โจ้  ถ้าชื้อแถว  วัดเพลง  (ราชบุรี) จะชื่อว่า  เชื้อป่าตัน   คือสนใจเชื้ัอเห็ดจะซื้อมาปลูกเห็ดตะกร้าทานเองนะค่ะ ไม่ทราบมีเบอร์ติดต่อหรืออีเมล์ไหมค่ะ
 ขอบคุณมากค่ะ

kanapat:
 smiley4 คุณ firefox  คะ  อยากไปดูงานที่คุณนะคะ
สามารถติดต่อได้อย่างไร ไปยังไงคะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
 wav!!

ช่างเล็ก(LSV):
ชื่อ:   firefox

MSN:   eta2512@gmail.com

อีเมล์:   eta2512@gmail.com   HAPPY2!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว