ขอคำแนะนำเรื่องการเลือกซื้อดอกลำโพง เสียงกลาง
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 10, 2024, 11:25:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการเลือกซื้อดอกลำโพง เสียงกลาง  (อ่าน 2742 ครั้ง)
K_Chanapimn
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 12:03:04 PM »

สวัสดีครับ ผมขอคำแนะนำ เรื่องการเลือกซื้อดอกลำโพงเสียงกลางหน่อยครับ
อยากได้ 15 นิ้ว ตู้เสียงกลางแหลม (ยังไม่ได้ทำตู้นะครับ)
อยากจะเลือกซื้อดอก

1. เสียงกลาง ดอกยี่ห้ออะไร รุ่นไหนดีครับ (คิดไว้ในใจ พีออดิโอ กับ กิ๊ฟ ครับ)
2. เสียงแหลม อยากได้แบบปากแตร (ปากเป็ด) ยี่ห้ออะไร รุ่นไหนดีครับ

ที่สำคัญหาซื้อที่ไหนครับ
สำหรับงานดนตรีกลางแจ้ง (ไม่ใหญ่โตมาก ปานกลาง ครับ)
ราคาดอกประมาณ ปานกลาง ไม่แพงจนเกินไปครับ
(ถ้ามีสูตรตู้ด้วยก็ดีครับ)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์