แคทรายมิวสิค อ.จอมพระ จ.สุรินทร์

แคทรายมิวสิค อ.จอมพระ จ.สุรินทร์

<< < (2/5) > >>

pong20:

power

rittichai.l.:
กะทัดรัดดีครับ

atom_ay:
ผมอี้คับ ผมเคยเล่นดนตรีกับ วงแคทรายบ่อยมากคับเครื่องเสียงสุดยอดคับ :-[ 8) :Dเป็งวงอิเล็กโทนที่ไม่มีเจ้าใหนเทียบได้เลยสุดยอดคับ เสียงดนตรีแน่นมาก เพราะ เกษตรเหน่ง ใช้ ลาย midi เข้ากับ  D4คับเรื่องเสียงกลองรับรองคับไม่ต้องห่วงคับ  เกษตรเหนงเก่งจิงคับ :-* :-X

gunott:

คุณ rittichai.l.พูดมา อยากลองฟังบ้างจัง *-*

atom_ay:
มาอีกแล้ว เกษตรเหน่งเอาจิงคับ โชว์ สุๆดๆ มาพร้อน พี่ คง ร๊อกคงคย กับมือกี้ต้าจอมขมังเวศ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว