ผมเข้าดูในหัวข้อ ห้องสมุดความรู้ LekSound&Vision'50 ۞ ۞ ไม่ได้ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 16, 2024, 06:32:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเข้าดูในหัวข้อ ห้องสมุดความรู้ LekSound&Vision'50 ۞ ۞ ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2869 ครั้ง)
montree6969
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 10:04:11 AM »

ผมเข้าดูในหัวข้อ ห้องสมุดความรู้ LekSound&Vision'50 ۞ ۞ ไม่ได้ครับ คือผมเป็นมือใหม่อยากจะศึกษาครับ เห็นว่ามีห้องสมุดความรู้ แต่พอคลิ๊กที่ลิ้งก็เข้าไม่ได้ครับ  มันฟ้องว่า ได้ถูกลบหรือไม่ได้รับอนุญาตครับ  ถ้าถูกลบไปแล้วอยากจะให้กลีบมาใหม่ได้ไหมครับ  หรือทำเป็นปักหมุดไปเลยก็ดีครับ  สำหรับมือใหม่จะได้ศึกษา   เศร้าจัง

lsv-team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน204

ผู้ที่เจริญย่อมไม่ดูถูกอาชีพของตนเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 10:09:23 AM »

ขอลิงค์ด้วยครับ จะตรวจสอบให้
montree6969
member
*

คะแนน0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 10:17:39 AM »

หัวข้อนี้ได้ถูกย้ายไปบอร์ด TEMP.

http://www.ubmthai.com/leksoundsmf3/index.php?topic=4592.0  ช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ
lsv-team
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน204

ผู้ที่เจริญย่อมไม่ดูถูกอาชีพของตนเอง

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 10:35:41 AM »

หัวข้อนั้นไฟล์ภาพถูกโหลดสูงมากครับ เปิดแล้วบอร์ดจะช้าไปเลย ต้องรอให้เจ้าของกระทู้ทำลิงค์ไฟล์ภาพใหม่ครับ
montree6969
member
*

คะแนน0

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 10:50:51 AM »

แล้วอีกนานมั้ยครับ  อยากศึกษา  ที่จริงผมได้โหลดเว็บบิตหัวข้อนี้มาแล้ว แต่มันไม่ขึ้นภาพตามที่มีในหัวข้อ ก็เลยอยากจะดูในเว็บนี้เลย คือจะเอาภาพไปให้พ่อได้ดู ได้ทำตามครับ ท่านทำเครื่องเสียงกลางแจ้งรับงานต่าง ๆ ครับ แต่วันที่12 พย 51 ที่ผ่านมา รับงานลอยกระทง ผลออกมาล้มเหลว เสียงไม่ดังเลย ติดตรงไหนผมก็ไม่รู้หรอกครับ ฟังแล้วเหมือนเสียงมันอั้นๆ ยังไงไม่รู้เลยมาศึกษานี่แหละครับ  รบกวนท่านผู้รู้ช่วยทำหัวข้อนี้ (ห้องสมุดความรู้ LekSound&Vision'50) เป็นปักหมุดด้วยนะครับ  จะดีมากเลย  ขอบคุณครับ
montree6969
member
*

คะแนน0

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 11:13:50 AM »

ผมทำได้แล้ว ดูได้แล้วครับ  แค่ดูในโค้ดที่เราโหลดมา มันต้องเก็บไฟล์ไว้อีกที่ครับภาพมันถึงจะโชว์  พูดไปบางคนก็คงไม่รู้ว่าผมพูดอะไร (ผมโหลด หัวข้อ ห้องสมุดความรู้ LekSound&Vision'50  จากเว็บบิต มาเก็บไว้ที่เครื่องตัวเองครับ )
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์