มารู้จักผู้ใหญ่ในวงการอิเล็กทรอนิกส์กันบ้างครับ

มารู้จักผู้ใหญ่ในวงการอิเล็กทรอนิกส์กันบ้างครับ

<< < (2/11) > >>

พรเทพ-LSV team♥:
สุดท้ายมากินอะไรกันสักหน่อยครับ  lsv-smile

ช่างเล็ก(LSV):
น้อมจิตคาระวะคุณครูทุกท่านครับ  thank2 :)

.. ช่างเล็กๆ&ทีมงานLSV

E22HPS♥:
ผมขอคาราวะท่านอาจารย์ทุกๆท่านด้วยครับ ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรงครับ  thank2

Nattawut-LSV Team:
         ใครคือครู  ครูคือใคร  ในวันนี้

ใช่อยู่ที่  ปริญญา  มหาศาล

ใช่อยู่ที่  เรียกว่า  ครูอาจารย์

ใช่อยู่นาน  สอนนาน  ในโรงเรียน

ครูคือ  ผู้นำ  ทางชีวิต   

ให้รู้ถูก  รู้ผิด  คิดอ่านเขียน

ให้รู้ทุกข์  รู้ยาก  รู้พากเพียร

ให้รู้เปลี่ยน  แปลงสู่  รู้สร้างงาน

ครูคือ  ผู้ยกระดับ  วิญญาณมนุษย์

ให้สูงสุด  กว่าสัตว์  เดรัจฉาน

ครูคือ  ผู้สั่งสม  อุดมการณ์

ปณิธาน  เพื่อคนอื่น  ใช่ตนเอง

ครูจึง  เป็นนักสร้าง  ที่ยิ่งใหญ่

สร้างคนจริง  สร้างคนกล้า  สร้างคนเก่ง

สร้างคน  ให้เป็นตัว  ของตัวเอง

ขอมอบเพลง  นี้มา  บูชาครู

THANK!!  THANK!!  THANK!! :)  :)  :) thank2  thank2  thank2  :)  :)  :)  THANK!!  THANK!!  THANK!!

ลุงเคี้ยง-LSVteam♥:
 :)ขอคาระวะ แด่บรมครูทุกท่านด้วยใจครับ thank2 :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว