Power Amp 200W/CH

Power Amp 200W/CH

<< < (2/6) > >>

pannanon:
 ;) ;) HAPPY2!! HAPPY2!! :-[ :-[ :-* :-*

kpk.:
ที่บ้านผมก็มี1เครื่องครับรุ่นs2400ใช้ดีไม่เคยเสียใช้มา3ปีแล้วครับทั้งในบ้านและกลางแจ้งก็ได้ครับ

SKE301:
ขอถามหน่อยครับไอ้เจ้า modul power supply นั้น มันดีกว่า ระบบหม้อแปลงหรือเปล่าคับ... ใครทราบหรือ มีประสบการณ์ช่วยบอกทีคับ เพราะว่าไม่เคยลองซักทีครับ.. help!!!

pannanon:
ผมว่ามันเบาดี  ราคาถูก  ติดตั้งง่ายๆๆ
ส่วนตัวชอบหม้อแปลงมากกว่าครับ  HAPPY2!! :-* wav!!

pannanon:
ลองเสียงวันนี้พบปัญหาเสียงแหบๆ แห้งๆ  จะต้องไล่วงจรก่อนนะขอรับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว