เมืองที่ไม่เคยลืม

เมืองที่ไม่เคยลืม

<< < (2/2)

eskimo_bkk-LSV team♥:
 ม่ายช่าย "เพื่อน" แล้ว มั๊ง แบบนี้ 555555

THANK!!

ช่างเล็ก(LSV):
ขอแทรกข่าวด่วนหน่อยครับ ... https://www.pohchae.com/2020/08/25/facebook-6/ ถ้าไม่มีเฟซบุ๊คในไทย .. เพื่อนๆจะใช้อะไรทดแทนครับ .. &#128525; #ลงแดงกันถ้วนหน้า

eskimo_bkk-LSV team♥:
ถ้า มีสติสะหน่อย ปล่อย แล้วก็วาง ทุกอย่างคือสิ่งสมมุติ

ไม่มีอะไรที่ เที่ยงแท้ แน่นอน มาแล้วก็ไป เป็นเรื่องธรรมดา

แม้แต่ google แอปบางแอป กำลัง เข้าใจไปได้ดี

หยุดให้บริการ สะงั้น

ทุก สรรพสิ่ง  ย่อมมีทางออก ครับ

อ้ายนี่ ไป อ้ายนั่น มา
 lsv-smile

b.chaiyasith:
ผมอ่านข่าวเมื่อเช้า รัฐบาลขอให้บ็อกซ์หน้าเพจรอแยลลิสท์ หน้าเพจที่กล่าวให้ร้ายราชวงศ์
เฟสบุคจะฟ้องว่าไปจำกัดสิทธิเสรีภาพครับ
สำหรับผมปิดก็ปิดไปเลิกใช้เฟสบุคก็ไม่มีปัญหาครับ เฟสบุคมีรายได้จากคนใช้หน้าเพจจนรวยล้นฟ้า รัฐบาลจีนสั่งปิดไม่เห็นไปฟ้องได้ จะมาขู่ประเทศเล็กๆอย่างเรา มันรวมหัวกันสนับสนุนให้เด็กไทยเหมือนเด็กอเมริกัน ไม่มีสัมมาคารวะ ไม่มีครูอาจารย์
พ่อแม่ไม่ได้อยากให้เกิด เลี้ยงลูกเพราะหน้าที่
เจตนาทำลายไทยอย่างออกหน้าออกตา
เหตุเกิดจากไปซื้ออาวุธและเรือมุดน้ำจากจีนครับ เขาจึงไม่พอใจ
* น้องชา555 สมาร์ทสงสัย...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว