ลอยกระทง อ.สังขะ จ.สุรินทร์ 28 พ.ย.2555

ลอยกระทง อ.สังขะ จ.สุรินทร์ 28 พ.ย.2555

<< < (2/3) > >>

ponggroup:
-

หลอดไฟ:
รูปเล็กไป กว้างประมาณ600-700pixel.กำลังดีครับ

ponggroup:
พยายามอยู่ครับแต่ยังไม่ประสบผลสำเร็จ

ponggroup:
-

eskimo_bkk-LSV team♥:
แนะนำให้เข้าgoogle.co.th/ แล้วพิมพ์คำว่า ฝากไฟล์รูป
นำรูปที่อยู่ในเครื่อง ฝากไว้กับเว็บฝากไฟล์รูป แล้วเอา url.
copy เอามาวางไว้ในเว็บบอร์ด ครับ
ลองดูครับ ลองผิดลองถูก ไม่เสียหาย

จะได้เพิ่มทักษะ ของเราไปในตัวด้วย

ping! lsv-smile

เมื่อวัน อาทิตย์ที่ผ่านมา ไปเยี่ยมพรรคพวกที่

อ.ลําดวน จ.สุรินทร์ มา แล้วเข้าไปกราบ

หลวงปู่ดุลย์ อตุโล วัดบูรพาราม

โอ้ย....นั่งรถตู้ไป ทรมานมาก รถ ปรับ เบาะไม่ได้

พักที่ โรงแรมทองธารินทร์  งั้นๆหละ

wav!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว