printer hp officejet 6000 ไม่ยอมฟีดกระดาษและมีไฟสีส้มกระพริบ

printer hp officejet 6000 ไม่ยอมฟีดกระดาษและมีไฟสีส้มกระพริบ

(1/1)

jday01:
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำทีครับ printer hp officejet 6000 สั่งปริ้นแล้วตัวไม่ยอมฟรีดกระดาษครับมีเสียงเครื่องจะพยายามฟรีดแต่ดึงไม่ขึ้นครับและจะมีไฟสีส้มกระพริบตลอดครับไม่ทราบว่าอาการนี้เป็นที่ตัวฟรีดเสียหรือเปล่าครับ เป็นเครื่องของที่ทำงานครับอยากจะรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำแนวทางแก้ไขให้ทีครับขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ