ใครที่มีเว็บข้อมูลหลัการทำงานของout putTransformer หรือ????
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 22, 2024, 06:47:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่มีเว็บข้อมูลหลัการทำงานของout putTransformer หรือ????  (อ่าน 2402 ครั้ง)
pae_zaa
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 01:37:52 PM »

ใครที่มีเว็บข้อมูลหลักการทำงานของ out putTransformer  หรือที่เกี่ยวกับ  out putTransformer

มั้งไหม๊อ่ะครับๆ   ผมจะไปทำรายงานอ่ะครับๆ  ส่งวันจันทร์แล้วอ่าผมพึ่งมาเหนบอดนี้อ่าๆ

ช่วยหน่อยนะครับๆ   หายากจิงๆเย้ยข้อมูลอ่าๆ

ขอบคุณครับๆ

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

pae_zaa
member
*

คะแนน0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2007, 09:01:26 PM »

ไม่มีใครสนใจเลยๆๆๆ

เว็บไม่ค่อยมีคนเข้าหรอๆๆๆๆ

หางานที่ไหนร่ะเนีย่ะ Cheesy
hs5icj
วีไอพี
member

คะแนน118

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 10:55:59 AM »

ลองดูที่เวป sacthailand.com   เกี่ยวกับเอ้าพุทหลอดหลักการเดียวกันครับ  แต่เป็นแบบ hi end 
ขอให้โชคดี     
pae_zaa
member
*

คะแนน0

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 10:07:38 PM »

ขอบคุณมากๆครับๆๆ Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์