ช่วยด้วยครับ เรื่อง FM ของ NPE srck 8000 A
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 14, 2024, 02:48:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ เรื่อง FM ของ NPE srck 8000 A  (อ่าน 2030 ครั้ง)
tom ele
member
*

คะแนน62

ช่างนอกเวลาเรียน

tom_phakdee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 01:15:06 PM »

NPE  srck 8000 A รับ FM-AM ไม่ได้ไม่มีเสียงอะไรเลยครับ AUX เสียงปกติครับ ภาครับวิทยุ FM-AM  เสียแน่นอนครับ วัไฟเลี้ยงปกติหมดครับ จะเริ่มตรงไหนดีครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ Huh? Cheesy

ช่างนอกเวลาเรียน ไม่ได้มีอาชีพเป็นช่าง แต่เป็นช่างมืออาชีพ
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ม.ราชภัฎนครศรีธรรมราช รุ่นสุดท้าย

tom ele
member
*

คะแนน62

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 01:16:37 PM »

Cheesy

ช่างนอกเวลาเรียน ไม่ได้มีอาชีพเป็นช่าง แต่เป็นช่างมืออาชีพ
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ม.ราชภัฎนครศรีธรรมราช รุ่นสุดท้าย
tom ele
member
*

คะแนน62

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 04:04:32 PM »

คงต้องงมต่อไป ครับ Cheesy Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Cheesy

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์