อยากได้ เพลงทดสอบตู้ ซับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 16, 2024, 09:16:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ เพลงทดสอบตู้ ซับ  (อ่าน 4599 ครั้ง)
LA_ON
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: กันยายน 30, 2007, 08:22:27 PM »

Roll Eyes  คือว่า ผมอยากได้ เพลงที่เอาไว้ทดสอบตู้ ซับอะครับ ผมเคยดาวน์โหลด ไปแล้ว เคยยึงอะครับ ก่อนที่ จะเปลี่ยน บอร์ด แต่ คอมผม HDD พังอะครับ เลยหายไปหมดเลย    อยากได้เป็นเพลงเทสเบสอะครับ ไม่เอา ที่มาเป็นความ ถี่นะ ใคร มี ช่วย โพสให้ทีครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ หามานาน ละอะ อิอิ  Grin Grin Cheesy

Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2007, 10:33:14 PM »

ไปดูที่นี่ซิครับ

ผมมีครับแต่มีน้อยครับ    แต่ส่งไม่เป็น  ครับ   
>>>>> ห้องดนตรี<<<<<

>>>>  ห้องMUSIC <<<<<
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์