สอบถาม I 510 จอขาวครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 15, 2024, 10:15:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม I 510 จอขาวครับ  (อ่าน 3595 ครั้ง)
icle
member
*

คะแนน6

« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 11:07:29 PM »

อาการจอขาว  แต่จอไม่เสียครับเช็คที่ไหนดีครับ  Smiley  Cheesy

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผม
มีข่าวดีมาฝากครับ ใครที่ตกงาน ใครที่อยากหารายได้
เพิ่ม ครับ มาทางนี้ได้เงินจริง ครับผมทำมา 4 เดือนแล้ว
เดือนแรกผมได้เงิน 7000 บาทครับ มีคอมมิชชั่น
ให้เราด้วยนะครับ  เป็นเวปภาษาไทยด้วยนะครับ
เข้าใจง่าย กดเลย  http://25.triplerich.com
เวปนี้ เอาหัวเป็นประกัน ครับได้เงินแน่ครับ
ถ้าไม่เข้าก็โทรมา ถามได้นะครับ 0831395395
หรือ praphan_ic_le@hotmail.com 
ผมจะรอนะครับ..0..

TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 01:41:59 PM »

อาการจอขาว  แต่จอไม่เสียครับเช็คที่ไหนดีครับ  Smiley  Cheesy

พอดีเครื่องตกน้ำมาครับ ซ็อกเก็ต ตำแหน่ง J402  ต่อกับจอครับ มีขายใหมครับ  -  ซื้อได้ที่ไหนครับ   Cheesy

ตกลงเป็นเครื่องเดียวกันหรือคนละเครื่อง ที่จริงรวบเหลือกระทู้เดียวก็พอครับ (ขอลบออก 1 กระทู้ครับ)

อาการจอขาวนี่โทรเข้าออกได้หรือเปล่า หรือสืบเนื่องมาจาก socket จอหลุด  Sad
ข้อมูลท่านไม่ค่อยจะเคลียร์เท่าไร ถ้าเ็ป็นที่ socket จอที่เคยไปหาซื้อที่เสือป่ายังไม่มีขายนะครับ
ถามไปเมื่อเดือนก่อน ต้องหายกจากอะไหล่เก่าๆ  ถ้า socket จอไม่ดีภาพก็ไม่ขึ้นเหมือนกันครับ
ส่วนอารการจอขาวอีกอาการถ้าโทรเข้าออกไม่ได้ ลอง Flash เครื่องดูครับ

icle
member
*

คะแนน6

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 07:13:17 PM »

ครับคนละเครื่องครับ   Cheesy   มีอยู่สองเครื่องครับ  เครื่องที่ตกน้ำ ขาซ็อกเก็ต มันขาดครับ ซ็อกเก็ต ที่ต่อสายแพเข้าหน้าจอ ครับ ไม่รู้มีขายไหมครับ

เครื่องที่สองจอขาว แต่จอไม่เสียครับ  โทรเข้า ออก ได้ ช่วยแนะนำด้วยนะ ครับ  Cheesy

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผม
มีข่าวดีมาฝากครับ ใครที่ตกงาน ใครที่อยากหารายได้
เพิ่ม ครับ มาทางนี้ได้เงินจริง ครับผมทำมา 4 เดือนแล้ว
เดือนแรกผมได้เงิน 7000 บาทครับ มีคอมมิชชั่น
ให้เราด้วยนะครับ  เป็นเวปภาษาไทยด้วยนะครับ
เข้าใจง่าย กดเลย  http://25.triplerich.com
เวปนี้ เอาหัวเป็นประกัน ครับได้เงินแน่ครับ
ถ้าไม่เข้าก็โทรมา ถามได้นะครับ 0831395395
หรือ praphan_ic_le@hotmail.com 
ผมจะรอนะครับ..0..
TongTang-LSV team♥
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม..
member
*

คะแนน985

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 11:54:46 PM »

ครับคนละเครื่องครับ   Cheesy   มีอยู่สองเครื่องครับ  เครื่องที่ตกน้ำ ขาซ็อกเก็ต มันขาดครับ ซ็อกเก็ต ที่ต่อสายแพเข้าหน้าจอ ครับ ไม่รู้มีขายไหมครับ

เครื่องที่สองจอขาว แต่จอไม่เสียครับ  โทรเข้า ออก ได้ ช่วยแนะนำด้วยนะ ครับ  Cheesy

ขาซ็อกเก็ตเท่าที่ไปถามหาซื้อมายังไม่มีของครับรุ่นนี้ ต้องหาอะไหล่จากบอร์ดเก่าๆ ยกมาเปลี่ยนครับ

ส่วนอีกเครื่องที่จอขาวลองไล้น์ย้ำขาซ็อกเก็ตดูครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์