ท่านใดมีรูปถ่าย รีูโมท ตัวจริงๆ ของ samsung HT-DS400 Home theater บ้างครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 15, 2024, 12:58:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีรูปถ่าย รีูโมท ตัวจริงๆ ของ samsung HT-DS400 Home theater บ้างครับ  (อ่าน 3167 ครั้ง)
topman
member
*

คะแนน10

« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 11:33:21 PM »

ใครที่ใช้อยุ่  ช่วย กรุณา ถ่ายรูป ให้ชัดๆ ดู ขอ สัก สองรูป หน้า หลังครับ จะลอง ให้เพื่อนเอาไปหา รีโมทนะครับ
ของเดิม หาย ขอบคุณครับ

icle
member
*

คะแนน6

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 11:48:52 PM »

ที่รู้มามันใช้ ด้วยกันได้ทุกรุ่นไม่ใช่หรอ ครับ

ตอนนี้มีแต่รุ่น   P190  ครับ
ถ้าจะเอาก็บอกนะครับ

ถ้าจะให้ดีผมว่าโทรสั่งที่ ศูนย์ ชัวร์กว่า ครับ 150-300 บาท  แต่เป็นของแท้นะครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผม
มีข่าวดีมาฝากครับ ใครที่ตกงาน ใครที่อยากหารายได้
เพิ่ม ครับ มาทางนี้ได้เงินจริง ครับผมทำมา 4 เดือนแล้ว
เดือนแรกผมได้เงิน 7000 บาทครับ มีคอมมิชชั่น
ให้เราด้วยนะครับ  เป็นเวปภาษาไทยด้วยนะครับ
เข้าใจง่าย กดเลย  http://25.triplerich.com
เวปนี้ เอาหัวเป็นประกัน ครับได้เงินแน่ครับ
ถ้าไม่เข้าก็โทรมา ถามได้นะครับ 0831395395
หรือ praphan_ic_le@hotmail.com 
ผมจะรอนะครับ..0..
topman
member
*

คะแนน10

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 10:04:34 PM »

ที่รู้มามันใช้ ด้วยกันได้ทุกรุ่นไม่ใช่หรอ ครับ

ตอนนี้มีแต่รุ่น   P190  ครับ
ถ้าจะเอาก็บอกนะครับ

ถ้าจะให้ดีผมว่าโทรสั่งที่ ศูนย์ ชัวร์กว่า ครับ 150-300 บาท  แต่เป็นของแท้นะครับ
ขอบคุณครับ วันนี้ไปศูนย์มา เจ็บปวด มาก จะไปสั่งอะไหล่ ภายในเครื่องสักหน่อย ขอแจ้งเพือนสมาชิกให้ทราบนะครัีบ
สินค้าบริษัท นี่้ไม่มีนโยบาย ขายอะไหล่ให้ลูกค้า หรือช่าง ถ้าจะซ่อม ต้องส่งศูนย์ อย่างเดียว เพื่อไปให้เขา.....คิดเอาเองครับ
ใครอยาก สนับสนุน สินค้าเขาก็เชิญครับ ส่วนอะไหล่ที่ผมต้องการ บอกเฉยเลย ว่าเลิกผลิตแล้ว
ทั้งๆ ที่สินค้า ซื้อ เมื่อปี 2548 กำ จริงๆ ชื่อนี้ จำไว้ ให้ดี ครับ ผู้บริโภค
icle
member
*

คะแนน6

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 12:25:00 AM »

เยี่ยมมากที่ผมซื้อรีโมทได้ เพราะ ที่บ้านเป็นตัวแนจำหน่าย ของ SAMSUNG ครับ แต่รุ่นที่คุณบอกไม่เคยเอามาขายครับ ส่วนใหญ่จะเป็น TV  ครับ  ขอบคุณ

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผม
มีข่าวดีมาฝากครับ ใครที่ตกงาน ใครที่อยากหารายได้
เพิ่ม ครับ มาทางนี้ได้เงินจริง ครับผมทำมา 4 เดือนแล้ว
เดือนแรกผมได้เงิน 7000 บาทครับ มีคอมมิชชั่น
ให้เราด้วยนะครับ  เป็นเวปภาษาไทยด้วยนะครับ
เข้าใจง่าย กดเลย  http://25.triplerich.com
เวปนี้ เอาหัวเป็นประกัน ครับได้เงินแน่ครับ
ถ้าไม่เข้าก็โทรมา ถามได้นะครับ 0831395395
หรือ praphan_ic_le@hotmail.com 
ผมจะรอนะครับ..0..
ee01
member
*

คะแนน0

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 09:33:56 PM »

มีรีโมท ของ samsung รุ่น HT-Q9  หรือเปล่าครับ ถ้ามีช่วยดูราคาให้หน่อยครับ ราคาเท่าไร
topman
member
*

คะแนน10

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 03:50:06 PM »

เพิ่มเติมครับ เมล์ไปถาม บริษัท samsung ไทยแลนด์แล้ว เขาแจ้งว่า รีโมท รู่นนี้เลิกผลิต และไม่มีขาย ให้ไปหา
จาก คลองถม หรือบ้านหม้อ เอาครับ (ผมบอกแล้ว ถ้าเรื่องอะไหล่ ซัมซุง ละ สุดยอด )
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์