มีท่านใดสามารถทำวงจรเปิดปิดไฟด้วยรีโหมดที่จ่ายไฟได้แรงๆมั่งครับ

มีท่านใดสามารถทำวงจรเปิดปิดไฟด้วยรีโหมดที่จ่ายไฟได้แรงๆมั่งครับ

(1/1)

sorwor:
มีท่านใดสามารถทำวงจรเปิดปิดไฟด้วยรีโหมดที่จ่ายไฟได้แรงๆมั่งครับ จะเอามาประยุกต์กับโรงสีครับ
เรื่องคือ คุณลุงผมทำโรงสีข้าวขนาดเล็กขายครับ เเล้วอยากทำให้มันแปลก คือ อยากจะทำการเปิดปิดเครื่องด้วยรีโหมด
อยากทราบวงจรครับ ที่จ่ายไฟให้แรงพอที่จะ Start มอเตอร์ขนาด 3-5 แรง ได้ครับ หากท่านใดทำได้จะขอบคุณมากเลยครับ จะเอาเป็นโปรเจคด้วยครับ ขอบคุณครับ  lv! lv! lv!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ