ห้องข่าวจะลบทุก3วัน เพื่อไม่ให้หน่วงserverครับ ..

ห้องข่าวจะลบทุก3วัน เพื่อไม่ให้หน่วงserverครับ ..

(1/2) > >>

ช่างเล็ก(LSV):
 :D HAPPY2!!

worathep-LSV team:
ดีครับ พี่เล็ก
เพราะเราก็อ่านข่าววันต่อวันอยู่แล้วครับ

แวมไพร์-LSVteam♥:
พี่เล็กครับวันนี้ครบกำหนด ผมจัดการแล้วครับ :) HAPPY2!!

ช่างเล็ก(LSV):
รบกวนเพื่อนๆที่สามารถลบกระทู้ได้ ข่วยกันลบ ทุกกระทู้ในห้องข่าวให้หน่อยนะครับ ยกเว้นกระทู้นี้ครับ  :D HAPPY2!!

เพราะผมลองลบหมวดนี้ออกไปทั้งหมดเลยในADMIN แล้วไม่ได้ครับ..err.ครับ ...ต้องลองลบทีละกระทู้ครับ เพราะเมื่อวานห้องนี้มีโค๊ตผิดพลาดหน่วงserverมากครับ

ขอบคุณมากครับผม  :D :)

พรเทพ-LSV team♥:
ลบให้แล้วครับ
ใครเอาข่าวมาลง
 ลงแล้วครบ 10 วัน ให้กลับมาลบออกด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป