ถึงท่าน chat_music_HS3POU
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 15, 2024, 02:48:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่าน chat_music_HS3POU  (อ่าน 4673 ครั้ง)
หลง สุรินทร์
วีไอพี
member

คะแนน96

ทีมงาน PS.SOUND

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 03:58:09 PM »

เนื่องจากผมไม่สามมารถตอบให้ท่านได้ ข้อความท่านเต็ม
B+ เป็นสายไฟ +
REM  เป็นสายสวิช
GND ไฟ-
ส่วนใหญ่สายREM เขาจะต่อเข้ากับพวกวิทยุ แอมป์ ให้เปิดพร้อมกันไม่ต้องเปิดทีละตัว
แต่ถ้าอยากเปิดทีละตัว ท่านก็เอาสายREM ต่อเข้ากับB+เลย ครับ สายตัวนี้จะเป็นสีเหลืองไช่ไหมครับ  ต่อเข้ากับ B+ เลยก็ได้ครับ  ท่านนนนนนนนน......อิอิอิ

คือ ว่า ตัวนี้มันไม่มี  สวิท  เปิด  - ปิด  นะครับ  มีแต่สาย REM

ท่านก็เอาสายนี้ไปต่อเข้ากับเครื่องเล่นของท่านสิครับ มันจะมีที่ไห้ท่านต่ออยู่ครับ สายตัวนี้แหล่ะจะเป็นตัวเปิดปิด เครื่องของเรา

รับงานะบบ LAN Wireless ติดตั้ง CCTV ดูผ่านระบบออนไลน์ Remote ทำให้ได้ทั่วประเทศ

Narin
member
*

คะแนน2

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 04:21:45 PM »

ขอแจมครับ  Grin ที่พูดเนี่ยใช่เกี่ยวกับการต่อไฟแอม์ป่าวคับ ถ้าใช่ผมกะลังอยากรู้เรื่องนี้พอดีเลย
 Cheesy หลง สุรินทร์  Cool

*O* อยากดังต้องนั่งทำเอง *O*
หลง สุรินทร์
วีไอพี
member

คะแนน96

ทีมงาน PS.SOUND

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 04:26:27 PM »

เป็นการต่อปรีรถยนต์ ครับผ้ม

รับงานะบบ LAN Wireless ติดตั้ง CCTV ดูผ่านระบบออนไลน์ Remote ทำให้ได้ทั่วประเทศ
kaa
member
*

คะแนน2

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 12:18:49 AM »

แอมป์รถยนต์ก็เหมือนกันครับ สายREM จากเครื่องเล่นเอามาเปิด Power Amp ของเราครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์