จะต่อสัมภาษณ์ คนทางโทรศัพท์ เข้า เสียงตามสาย ครับ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 12, 2024, 07:34:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะต่อสัมภาษณ์ คนทางโทรศัพท์ เข้า เสียงตามสาย ครับ  (อ่าน 2208 ครั้ง)
kunpichet
member
*

คะแนน0

« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 04:28:06 PM »

ผมต้องการต่อ เสียงจากโทรศัพท์ เวลา สัมภาษณ์ สด     ออกรายการเสียงตามสาย โดยไม่ต้องเอาไมล์ไปจ่อ ใกล้หูโทรศัพท์ (โทรศัพท์บ้าน) มี ตัวแปลง หรือ วงจร ชุดคิต บ้างไหมครับ            ลักษณะเหมือน จส.100 ที่ เขา โทรรายงานสภาพจราจร ออกอากาศ น่ะครับ แต่ผมไม่ต้องการเอาไมล์ไป จ่อ กับหูโทรศัพท์ ครับ  มี เครื่อง ที่ว่า ไหมครับ

ช่างเล็ก(LSV)
Administrator
member
*

คะแนน1346

คิดดี ทำดี ชีวิตมีแต่สุข

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 04:33:48 PM »

เคยทำวิธีง่ายๆใช้ c0.1ต่อจากสาย เข้าทางaux.ก็อัดเสียงได้แล้วครับ ไม่ต้องพึ่งวงจรไฮบริด ..แต่คุณภาพเสียงอาจไม่ดีมากเหมือนมีเครื่องช่วยครับ  Tongue
ถาวร-LSVteam
.กลุ่มผู้มีน้ำใจงาม.
member
*

คะแนน955

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 01:16:38 PM »

ที่จริงมันก็ง่ายๆครับเอาสายเส้นที่ต่อหูฟัง มาต่อผ่านเกือกม้า500K เอาไปเข้ามิกซ์ได้เลย

ยังสร้างความฉิบหายให้ประเทศไทยไมพอกันอีกหรือ 
 ผู้ใดคิดร้ายให้ร้ายพระองค์ มันจงพินาจฉิบหายในเวลาอันใกล้
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์