ขอขอบคุณ..น้ำใจที่ให้กัน ..ของเพื่อนๆในlsv.

ขอขอบคุณ..น้ำใจที่ให้กัน ..ของเพื่อนๆในlsv.

<< < (4/4)

worathep-LSV team:
เห็นใหม   อาจารย์อำนาจ ขับเป็นแฮ่ะ

8) ::) :-[ :-\ :( ;) ;) ;) ;)

TongTang-LSV team♥:
อ้างจาก: ช่างเล็กๆ(LSV) ที่ มกราคม 26, 2007, 02:37:12 PM

ผมมากทม.คราวนี้เพื่อมาวางserverตัวใหม่แทนเครื่องเดิมที่ชำรุด ...ดังนั้นจึงพักอยู่หลายวันไม่ได้ เพราะมีนัดกับน้องชายที่อ.ปากพนัง(ผมจะเดินทางกลับคืนนี้1ทุ่มครับ)

เ้ดินทางโดยสวัสดิภาพครับพี่..

ที่ร้านคับแคบและแออัดไปหน่อย เลยไปอาศัยรบกวนร้านท่านต้นเขาหน่อย  :P
ขอบคุณพี่เทพและพี่วรเทพครับสำหรับอาหารมื้อค่ำที่บ้านเจ้าพระยา

ผมก็จะไปตจว.บ้างละคืนนี้ อีก 2-3วันเจอกันบนบอร์ดครับ  ::)

พรเทพ-LSV team♥:
งานนี้ผมมีความสุขมากๆเลย

สุขที่ 1 ได้เลี้ยงพี่เล็กและเพื่อนๆทานข้าวครับ ;D

สุขที่ 2 ได้พบได้คุยได้เห็นหน้าตาเพื่อนๆ ทั้งคุณโอ้และคุณต้นที่แสนหล่อส่วนคุณฮิมผมไม่แน่ใจว่าแกจะหล่อหรือสวยกำลัง งง เล็กน้อย :P 8) ;D และคุณฝนที่แสนสวยและคุณวรเทพที่แสนใจดีเป็นคนขับรถให้และคนเดินเรื่องให้ ขอบคุณมากครับพี่

สุขที่ 3 อันนี้สุขกว่า 2 สุขบนมากๆเลย คือดีใจและสุขใจที่คุณโอ้และคุณต้น ที่เป็นเด็นหนุ่มไฟแรง มีจิตใจที่ดีงาม มีความคิดที่ดีงาม มีความขยัน มีความใฝ่รู้  เป็นแบบอย่างที่ดี ของสังคม  :-X :) :P :D

Nattawut-LSV Team:
ผมเปิดดูกระทู้นี้ทีไร.....
รู้สึกอบอุ่นจังเลย...  HAPPY2!!  :)

ช่างเล็ก(LSV):
 kiss6 wav!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว