ส่งท้ายปี 50
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 10, 2024, 05:06:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งท้ายปี 50  (อ่าน 2202 ครั้ง)
kaewtawee
member
*

คะแนน72

ครูของตัวเอง คือ ตัวเอง...ขอบคุณสำหรับครูทุกท่าน..

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 10:11:05 PM »

จะสิ้นปีแล้ว คิดถึงพ่อและแม่ จัง
ขอให้สมาชิกเพื่อนช่างทุกท่าน มีความสุข คิดอะไรขอให้ได้ดังหวัง คาดแคล้วปลอดภัย และขอให้ web ของเราสร้างสรรค์ สิ่งดี ดี แก่สังคม ตลอดไปครับ
 Smiley Smiley Smiley Cheesy Cheesy Cheesy Cool Kiss Smiley Smiley Smiley
 Cheesy
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน..ขอบคุณสำหรับเวปดีดี

pradung
member
*

คะแนน6

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 10:42:46 PM »

ขออวยพรให้ท่านสมาชิกจงพบกับความสุขตลอดปี 2551 ครับ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
tiraja
member
*

คะแนน2

Tiraja_ja

- -
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2007, 01:59:18 PM »

ก็เช่นกันนะคะ ขอให้ช่างทุกท่าน ผู้อ่านทุกคนมีแต่ความสุข เริ่มต้นปีใหม่ก็ได้เจออะไรใหม่ๆ แต่คนเก่าก็อย่าลืมดูแลกันด้วยนะคะ
jakkri
member
*

คะแนน15

มีแต่ลอยยิ้มกับลอยยิ้ม ครับ

juk1900@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2007, 10:42:10 AM »

ปีใหม่แล้วครับพี่ๆ ปีใหม่นี้ขอให้ทีมงานLekSoundทุกคน และเพื่อนช่างทุกคนมีความสุขทั้งปีเก่าที่จะผ่านไปและปีใหม่
ที่จะเข้ามาถึงครับ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
kunton
member
*

คะแนน5

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 08:46:03 AM »

ก้เช่นกันครับ ขอให้มีความสุขกันทุกๆท่านเลยครับ มีงานเข้าเยอะๆ ครับ  พอเยอะแล้วก็แบ่งมาให้ผมทำบ้างนะครับ Grin[glow=สวัสดีปีใหม่ครับ[/glow]
Nimit( Un )
member
*

คะแนน442

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 08:50:20 AM »

ทั้งๆที่รู้ว่าผิดห้อง ผิดที่   ก็ยังต่อกระทู้กันอีก   Angry Angry Angry

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์