การประกอบเครื่องขยายเสียง จุดสำคัญ เทคนิคการทำต่าง

การประกอบเครื่องขยายเสียง จุดสำคัญ เทคนิคการทำต่าง

<< < (11/11)

se6:
ขอบคุณครับ

MEE_FAH:
ความรู้เพียบเลยครับ..ขอบคุณมากมายเลยครับ..ทำให้นึกถึงตอนเรียนแล้วก็หัดต่อAmpใหม่ๆครับ!! ::)

pravit4636:
ผมขอบ้างการเดินสายเครื่องเสียงควรเดินให้สันทีสุดโดยเฉพาะ
จะต่อเข้า ทีอาร์ เอาร์พุตไมควรเดินสายทางทีดีควรลงปรินซ์เลยจะดีมาก
ควรมีวงจรอันบาร์ลานด้วย จะได้ไม่มีเสียงฮัม เเมนบ่อคับ

หลง สุรินทร์:
อ้างจาก: pravit4636 ที่ มีนาคม 25, 2008, 07:53:47 AM

ผมขอบ้างการเดินสายเครื่องเสียงควรเดินให้สันทีสุดโดยเฉพาะ
จะต่อเข้า ทีอาร์ เอาร์พุตไมควรเดินสายทางทีดีควรลงปรินซ์เลยจะดีมาก
ควรมีวงจรอันบาร์ลานด้วย จะได้ไม่มีเสียงฮัมเเมนบ่อคับ

:D :D :D :D :D :D :Dดีครับ

Apisit:
ควรมีวงจรอันบาร์ลานด้วย จะได้ไม่มี  เสียงฮัม:o :o 8) 

ขออนุญาติแก้กระทู้ครับ

หลงสุรินทร์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว