ขอวิธีการเข้า Services Mode ของ DAEWOO รุ่น DTC-21T1 แท่นน่าจะเป็น CP-370 ค่ะ
LSVคลังสมองออนไลน์ "ปีที่21"
พฤษภาคม 13, 2024, 11:37:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีการเข้า Services Mode ของ DAEWOO รุ่น DTC-21T1 แท่นน่าจะเป็น CP-370 ค่ะ  (อ่าน 1435 ครั้ง)
toktik ♥
ซุปเปอร์ วีไอพี
member
*

คะแนน36

ช่างมือใหม่หัดซ่อมค่ะ

tik.2006@hotmail.com
« เมื่อ: กันยายน 02, 2008, 09:58:23 PM »

ห่างหายกันไปนานเลยค่ะ แต่ก็ยังคอยอ่านหัวอื่นอยู่นะค่ะ แต่อีกนั้นแหละความรู้น้อยเลยช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกได้น้อยค่ะ 
วันนี้กลับมาขอความช่วยเหลือจากเพื่อนสมาชิกอีกแล้วค่ะมาขอวิธีการเข้า Services Modeค่ะ  คือว่า DAEWOO รุ่น DTC-21T1 
โย๊คไหม้เพราะว่าโดนน้ำอะไรก็ไม่ทราบค่ะ โย๊คเบอร์ติดเครื่องคือ  ODY-F2102 เปลี่ยนใหม่เป็นเบอร์ ODY-M2002 ค่ะ ผลออกมาคือ มีภาพค่ะ แต่ส่วนของภาพด้านข้างทั้งสองเว้าเข้าใน  Roll Eyesด้านบนยืดขึ้นเล็กน้อยค่ะ ลองค้นหาใน Services Mode แล้วไม่มีเลยค่ะ รบกวนท่านสมาชิกที่ทราบบอกหน่อยค่ะ จักขอบคุณที่สุดเร้ยยยยยย เยี่ยมมาก

**()**ตุ๊กติ๊กช่างใหม่หัดซ่อมค่ะ**()**

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์