รบกวนเพื่อนๆสมัครสมาชิก กรุณาใช้ชื่อเดิมนะครับ..

รบกวนเพื่อนๆสมัครสมาชิก กรุณาใช้ชื่อเดิมนะครับ..

(1/8) > >>

ช่างเล็ก(LSV):
เพราะจะทำให้การset board ไม่ยุ่งยากครับ  :D :)

พรเทพ-LSV team♥:
 :P  แล้วผมต้องสมัครชื่อเก่าอีกชื่อไหมครับ  :P  (ต้องขอโทรด้วยที่ใช้ชื่อใหม่ )

ช่างเล็ก(LSV):
ชื่อนี้เพราะดีแล้วครับ..ได้พรจากเทวดา ... :-X :P :)
...คุณแม่คุณพรเทพเป็นไงบ้างครับ ... :)

พรเทพ-LSV team♥:
อ้างถึง

ชื่อนี้เพราะดีแล้วครับ..ได้พรจากเทวดา

:D ;) 

อ้างถึง

คุณแม่คุณพรเทพเป็นไงบ้างครับ

ภาพรวมยังแย่อยู่ครับ แต่ตอนที่ผมลงไปคุณแม่ก็ดีขึ้นมากครับ กินได้มากขึ้น นอนหลับดีครับ (หลับนาน)

พอผมขึ้นแล้วทางบ้านก็บอกว่า กินได้น้อยเหมือนเก่า นอนไม่ค่อยหลับ (หลับยาก)

สุขภาพโดยรวม ผอมมาก ไม่มีแรงที่จะลุกขึ้นนั่ง  อุ้มขึ้นนั่งก็นั่งได้ไม่นาน คุยได้แต่เสียง
เบา และคุยได้ไม่นาน ก็ต้องพักครับผม :'(

choomphol:
ผมเปลี่ยนเฉพาะ อีเมลจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป